ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] สาวยุ่นกับดุ้นดำตะลุยอเมริกา (10เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 21, 2020, 10:34:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เมนต์อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้ง ถ้าชอบก็โดเนทบ้างเด้อ

ที่จริงแนวนี้รหัส DANDY แบบทัวกับชนเผ่าเยอะนะ แต่ผมไม่อยากเอามาให้ดู
มันเสียเวลาไปกับการเดินท่องเที่ยวแถมทำแบบหลบๆซ่อนๆกับบางคนที่เตี๊ยมไว้แล้ว
แต่ที่คัดมานี่คือ เน้นๆเนื้อๆ จัดกับดุ้นดำ ส่วนใหญ่จะสามฉาก เดี่ยว คู่ รุม มันแน่นอน

[AVOP-260] Sakura Kizuna 720 ซากุระรับศึกหนัก งานนี้โปรดิวเซอร์ของลองเอง

[CETD-299] Haruna Hana 720 พี่สาวฮานะ ประชันกันไปยุ่นกับดุ้นดำใครจะชนะ

[DANDY-386] Kanae Ruka 720 รุกะท่องเที่ยว โชวเสียวกลางซุปเปอร์มาร์เก็ต

[DANDY-400] Abeno Miku 720 ผมสั้นพาเที่ยว เสียวกับดุ้นดำ ปิดท้ายแบบหมู่

[DANDY-423] Shirosaki Aoi 720 ดูงานช่างซ่อมรถ นางเจอประแจยาว

[DANDY-443] Kanae Ruka 720 ผมไม่นึกว่ารุกะจะกล้าแสดงแนวนี้ถึงสองเรื่อง

[NHDTA-309] Kimura Tsuna 480 คนนี้ตำนานอยู่และ แค่อยากฝากไว้ในGdrive

[REAL-493] Natsuki Anna 480 พี่มืดเเวะมาเที่ยว ต้อนรับด้วยเสียวจากหอย

[DASD-630] Sachiko เวลคัมทูเจแปน แดนหอยอร่อย

[JUY-906] Misaki Azusa เทคแคร์ดี งานนี้มีโบนัส

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

midnightman

เห็นสีขาวกับสีดำตัดกัน มันน่าดูจริงๆเลยครับ โดยเฉพาะ Kanae Ruka

fillisfox

แจ่มทุกคนแต่โดนพี่มืดขนาดนี้ แก้วไหนก็เข้ากัน สีต่างแต่ลงตัว  ::Shy:: สามผ่านครับ

MrThien Sit

สีขาวตัดกับดำ มันสวยงามจริง แต่ดุ้นใหญ่ๆ น้องๆ เค้ารับกันไหว เก่งจริงๆ

winai3009

optiplex

ผิวดำกับขาวตัดกันดีจริงๆเลย แถวดำดุ้นใหญ่เอกด้วย ชอบแนวนี้อยู่เหมือนกัน

nuunung

Slave

มาแล้วๆๆๆ​ เจอของโปรดแล้ว​ สาวยุ่นกะดุ้นดำำ​  หายากจังอ่า​ ชอบแนวนี้มากครับ​ โดยเฉพาะ​ Abeno​ Miku นางเล่นได้อารมณ์​มากครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับ.......... รบกวนถามครับ​ Donateต้องทำยังไงครับ

ตามในCRรูปท้ายกระทู้ของผมเลยครับ มากน้อยแล้วแต่ศรัทธา ถือว่าช่วยค่าเวปฝากไฟล์ที่โหลดเร็วๆ
โอนผ่านธนาคารก็ได้ กสิกร 0078288566
หรือ true wallet ก็เบอร์ 0938822269
หรือเป็นสลิปทรูก็ได้หมดครับ PMเป็นข้อความส่วนตัวได้เลย

po3026

สงสารบรรดาคนสวยทั้งหลายเจอแต่ละคนอิ่มไปหลายวันแน่งานนี้ ขอบคุณครับที่แบ่งปันของดีๆ

onibakuzuza

ปกติเราขาวแทงดำลงรูอันนึ้ดำมาแทงขาวมันเอาคืนนไช่ใหมมม​ สนุ๊กครับอย่าลึกก555

toomtam MALA

เสียดายของอ่ะ
สวยๆทั้งนั้น เจอของใหญ่ๆเข้าไปอ่ะ
ขอบคุณเจ้าของกระทู้น่ะครับ

Rizz`

สีผิวช่างตัดกันจริงๆ เปลี่ยนอารมณ์กันมั้งครับ ::KO::

pre123

sex ไม่มีพรมแดน ไม่เลือกสีผิว ทุกชาติเข้ากันได้ ขอบคุณครับ

anek007

ของเทพของดำของใหญ่ น่าสงสารจิงๆ จะไหวกันไหมนี่

civil2

ดูแล้วน่าจะแน่นน่าดู เสียวแทนนางเอกทุกเรื่องเลยครับ