ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Mom and endless รักนิรันดร์ฝันของแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 24, 2020, 12:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yugiboy

รวบรัดตัดเข้าเนื้อหาหลักของเรื่องได้ไวจริงๆ พร้อมกับการสอนเทคนิคใหม่ให้ลูกชาย
ได้หมดทั้งสองรู ออกขนาดนี้ยังไม่หดยอมใจ

Boran Mark

แม่ยังสาว สวย ยังเงี่้ยะ มันน่าเล่นทั้งวันอยุ่หรอก ข้าวปลาอาหารไม่ต้องกินมันละ
edit:เล่น 2 รูเลยเเหรอ 555 เด็กหนุ่มนี้มันเก่งจริงๆ

syndromz

มาถึงก็ใส่กันเลย ไม่ต้องเกริ่นอะไรให้มากความ แม่ครับผมเงี่ยนใส่เลย

คุณพ่อบนสวรรค์คงดีใจ เห็นแม่กับลูกมีความสุข เหรอ

sexsuremami

อื่อตื่นมาขอแม่เสียบเลยนะครับสงสัยได้เสียบบ่อยอื่อมีน่าขอใช้อีกนะไอ้เด็กนี่

HK

มาถึงไม่พูดอะไรกันมากเน้นจัดอย่างเดียวเลย  ::DookDig::

**** ไอหนูเอ๊งก็แข็งง่ายเกิน จัดยังไงก็ไม่ลงแถมพรุ่งนี้หยุดด้วย สงสัยจะได้ลูกของลูก  ::DookDig::

gfthebc

น่า​จะ​ทำกิจกรรม​เข้า​จังหวะ​กัน​มา​สัก​ระยะ​ละ​ แต่​อยาก​รู้​จังเลย​ครับ​ว่า​ครั้งแรก​นี้​เป็น​ยังไง​ เกิด​ขึ้น​เพราะ​อะไร​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เหลือ​กัน​สอง​คน​แม่​ลูก​นี่​เอง​เลย​ได้​ช่วย​กัน​อย่าง​เต็ม​ที่​

BlackSkuLL

ทำไมมันง่ายดายแท้ กลับมาบ้านเดินควยแข็งก่อนเลย 555

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ไม่อรัมภบทกลับบ้านปุปก็จะเสียบปี้ปแสดงว่าโด่มาตั้งแต่โรงเรียน Edit เกิดเป็นลูกชายบ้านนี้ก็ดีอย่างจะเสียบแม่เวลาไหนก็ได้แถมแม่ไม่ว่าด้วยจะเสียบข้างหน้าหรือข้างหลังไอ้เด็กคนนี้มันอึดจริงๆ

srzce

ไม่มีเกริ่นนํา มาถึงจัดเลยไม่รีรอ
แล้วกับข้าวที่ทำทิ้งไว้ไม่เป็นไรหรอ

และแล้วข้าวก็ไม่ได้กิน
ส่วนคุณพ่อคงภูมิใจทั้งน้ำตา

tp3660

คาดว่าคงเป็นแนวแม่เลี้ยงเดี่ยว แม่ลูกถึงผูกพันลึกซึ้งขนาดนี้ครับ ส่วนลึกในใจคุณแม่ก็คงให้ลูกชายเป็นตัวแทนของคุณพ่อ ส่วนเจ้าหนุ่มนี่ก็ไฟแรงแข็งตลอดตามวัยเขาล่ะครับ

bigboy001

::Thinking:: ทำไมแกโชคดีขนาดนี้ฟระ มีแม่เป็นคู่ซ้อมให้เยสหนักๆ แถมแตกในได้ด้วย แม่ก็สวยหอยนมน่าจับสุดๆ เป็นเรานะเพลินทั้งวันไม่ต้องทำไรละ จับเยสเล่นท่าให้แม่แตกแล้วแตกอีก เบาๆหัวสมองไปเลย  ::DookDig::

EDIT ขุ่นแม่ก็ขี้เงี่ยนจริงๆ โดนลูกเยสแตกแล้วแตกอีกก็ยังจะไม่พัก โหยย งานนี้โดนรีดน้ำหมดไม่เหลือแน่นอน

Thuresaz

::WooWoo::
ทำซะอยากดูตอน ม.ต้นเลย
แม่น่าจะชอบนะ
ขนาดตามใจลูก
ทั้งอมทั้งเอา
________

มีบอกด้วยอยากได้ลูกเพิ่ม
จัดเลยลูก รสโนริ สาหร่าย เถ่าแก่น้อย
กินทั้งวันละ

eliz4l3eth

ตรงจุดชัดเจนจริงๆเจ้าลูกชาย
ทำเอาอยากมีญาติผู้ใหญ่แบบนี้เลย  ::WooWoo::
เอ่านวด นวด นวด

นายไข่ย้อย

เปิดเรื่องมาก็จัดเลย ดุจิงๆ

โดนสูบขนาดนี้ มีหวังหมดตัวแน่ๆ
อิอิอิ

สวัสดีชาวโลก

ใจเย็นยังต้มน้ำทำกับข้าวอยู่เดียวหม้อไหม้
วันหยุดทำทั้งวันด้วยโหด มาก555 สงสัยได้อีกคน