ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Mom and endless รักนิรันดร์ฝันของแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 24, 2020, 12:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buntong447

ลูกชายมึงก็หิวจัดเลยน่ะ
กลับมาไม่พูดพร่่ำทำเพลงอะไรเลย
จะยัดอย่างเดียวเลย
แม่มึงก็หน้าตาอ่อยสัส สัส แม่งเอ้ย
จัดกันในครัวอีกโอ้ย
ฟ้าเหลืองแน่นอนพี่น้องครับ

ab123ab123

ไม่มีอินโทรเลยเรอะ 555 แถมหน้าตาเจ๊กะไม่เหมือนคุณแม่ด้วยนะ สาวมากก

อ่านจบละกะเฉยๆแหะ ว่าแต่2รูเลยเรอะ

fujipooo

ชอบแนวนี้สุดๆ ได้อ่านแล้วสบายใจสบายตัวเลย555

nekki

กับข้าวที่ทำไหม้กันหมดพอดีจะได้กินข้าวเย็นกันไหมนี่

สงสัยได้ทำกันทั้งคืนข้าวปลาไม่ต้องกินกันแล้วละมั้ง

nc312813

ดีจัง กลับบ้านมาเย..แม่ เสียวในครอบครัว ไม่เสียเงิน ไม่ติดโรค ดีสุดๆ แค่คิดก็มันส์แล้ว ขอบคุณครับ

noom1

แนวนี้อ่านแล้วเพลินดีไม่มีเบื่อ
ขอแนวแม่ยายมั้งครับ

sovereignty.artmagic

I'am TopFi

ไม่มีการเอ่ยกล่าวใดๆ โผล่มาก็จะกันแล้ว

พ่อกลับมาที ก็ท้องเเล้วละมั้ง

p_hart

::Glad:: คุณแม่ใจดีบริการ คุณลูกจอมเงี่ยน เอาทั้งวันได้เลย

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

ไอ้หนูนี่มันไฟแรงดีจัง
กลับมาปุ๊ปก็จะล่ออย่างเดียวเลย

เล่นล่อกันทั้ง2รูแบบนี้
ข้าวปลาคงไม่ต้องกินกันแล้ว

จารวรรณ ค

ชื่อเรื่อง รักนิรันดร์ฝันของแม่ แต่มันก็คือฝันสูงสุดของผมครับ

siwapol55

ทำที่อ่านดูแล้ว น่าจะเป็นคู่แม่ลูกที่รักใคร่ รู้ใจกันดีเหลือเกิน
ขอบคุณมากครับ
ทำกันแบบนี้ต่อไป คงมีลูกเพิ่มขึ้นอีก คนหรือสองคนแน่

ิkball

ไม่ได้กินข้าวแน่ๆ เพลินๆเลยทีนี้

วันหยุดก็ไม่ได้กินข้าวกินปลาอีกแน่ๆ แล้วจะมีแรงป่าวเนี่ย