ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Mom and endless รักนิรันดร์ฝันของแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 24, 2020, 12:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขอบคุณท่านแมวนํ้า(Hunfrid) ที่ช่วยผมออกมาจากมิติควอนตัม
นึกว่าจะต้องเร่ร่อนต่ออีกซะแล้ว เห็นท่านชอบเรื่องแนวแม่ลูก
และขอเรื่องสายโลหิตมาสองรอบและ เดี๋ยวจัดให้แน่ครับ
เช้านี้เลยเซิร์ชหาเรื่องแนวแม่ลูกมาแปลเล่นๆเรียกนํ้าย่อยให้ก่อน
แต่พอแปลเรื่องนี้แล้ว แบบว่า เฮ้ย! ทำไมมันสนุกได้อารมขนาดนี้

ส่วนเรื่องที่ท่านแมวนํ้าจ้างแปลคือ
[gonza] Kaa-san to Sex ni Oboreru - Drowning in Sex With Mom
อดใจรอได้เลย

01

02

03

04

05

06

07

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ(เมนต์มักง่ายไม่Editก็บินได้อยู่นะ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

ไม่มีอรัมภบทเลยงวงเงียขี้ตามาก็จ้องเสียบหอยเลย สงสัยได้เสียบมาบ่อยแล้วแน่ๆ

edit ลูกชายทำไมมันเงี่ยนไม่หาย ขึ้นเร็วจังเลยหว่า เดี่ยวขึ้นๆ ตัวแม่ก็ตามใจลูก ตกลงข้าวปลาไม่ต้องกินกัน

mspeed

แม่ยังสาวแบบนี้​ ลูกก็คงจะโด่ทั้งวัน
เด็กๆนี่ดีจริงๆ​ เสร็จแล้วก็สู้ต่อได้เลยเนอะ
แทนคุณพ่อไป​ แม่ก็ไม่เหงา​ ลูกก็อุ่นใจ

Hunfrid

ไม่มีการเอ่ยกล่าวใดๆ โผล่มาก็จะโบ๊ะบ๊ะกันแล้ว จะมีบอกอะไรตอนจบไหมน้าาา

โนรินี่ดีดจริงๆ ให้ความสุขคุณแม่ แทนพ่อที่ตายไป ข้าวปลาไม่ต้องกินละม้างงง

ขอบคุณท่าน skater สำหรับแนวแม่-ลูก แจ่มๆครับ  ::Thankyou::

MooOon

จริงๆไม่ใช่ สายนี้นะ เเต่เหงหน้าตาคุณเเม่เเล้ว ผมว่าผม

เข้าใจลูกมันนะ ยิ่ง วัยนี้อีก เเล้วมีคนสวยๆน่ารักขนาดนี้

บวกกับเเม่ ดูท่าทางเหงาๆ อยากหาที่ระบายก็ เคมีเข้ากันเลย

จากที่ดูคงได้กันทุกวันละมั้ง ตอนท้ายๆเรื่องให้เดาว่า น่าจะมี พ่อที่นานๆ

กลับมาที พ่อกลับมาที ก็ท้องเเล้วละมั้ง -*-

------------------------------------------------------

อ้าว พ่อตายเเล้วหรอ นึกว่าพ่อยังอยู่ เเต่เเบบนี้ ก็วินทุกฝ่ายนะ

ถ้าลูกมันรักเเละคิดจะดูเเลเเม่เปงเมียจริงๆ เพราะถึงลูกโตมา เเม่ก็ไม่น่าจะเเก่เยอะ

น่าจะปั้มมีลูกมาเลี่ยงกันได้อยู่ เเต่เเม่นี่ตอนได้กับพ่อเเล้วมีลูกตอนอายุเท่าไรเนี่ย

ถ้าไม่ได้ใส่ชุดเเม่บ้าน ดูยังไงก็ เด็กม.ปลาย

xonly-1221

หน้าเหมือนเด็กนักเรียนทั้งคู่ ไหงกลายเป็นแม่กับลูก แบบนี้ได้แฉะทั้งวันทั้งคืนแน่ๆ

boxser

ลูกดูจะหิวมากกลับมาขอจัดก่อนเลย แต่ดูแล้วแม่ก็พอๆกัน

edit เด็กมันแข็งแรงจิงๆ แม่ติดใจแล้วพรุ้งนี่หยุดด้วยยาวๆๆ

Soulsteal Attapon

ไม่มีการเกริ่นนำก่อนเลยรึว่า ไปทำอะไรกันมาถึงเลยเถิดกันมาถึงขั้นนี้ ไอ้ลูกก็จะเสียบอย่างเดียวเลยนะ ::DookDig:: ::DookDig::

edit : แล้วคุณแม่จะได้ทำกับข้าวมั้ยนั่น ล่อกันเพลินเลย 555555

yakusa98

ลูกชายกลับมาถึงก็จัดเลยเรอะ สุดจัดจริง

จัดกันทั้งวันทั้งคืน อีกไม่นานคงได้สมใจ

kazu36

ตอบยากถ้าจะถามว่าใครรักใครมากกว่ากัน
ล้างตู้เย็นทั้งแม่ทั้งลูกเลย
โดยเฉพาะหน้าสุดท้าย

chocolaze

::Hmmm:: ไม่มีอรัมภบทเลยหรอแม่คู่นี้จุดเริ่มต้นมายังไหน มาถึงก็เงี่ยนจัดกันเลยแฮ่ะ ฮ่าๆ

เป็นคู่แม่ลูกที่ศลีเสมอกันจริงไปลูกขี้เงี่ยนแม่ก็ขี้เงี่ยน

papa_2009

มันน่าจะมีก่อนหน้าไหมแบบที่มาที่ไปว่าก่อนได้ตอนนี้อะไรมาณนี้ครับ แต่แม่สวยแบบนี้ต้องจัดแล้ว ขอบคุณครับ

Tcmmsk

อยากดูแบบเริ่มต้น หวังว่าจะมีนะมันได้อารมณ์กว่า 
เฉยๆ อ่านเรื่อยๆไม่ค่อยพีคเลยแต่ก็ขอบคุณครับ

biggiggog

ไอ้หนูนี่มันไฟแรงดีจัง
กลับมาปุ๊ปก็จะล่ออย่างเดียวเลย

เล่นล่อกันทั้ง2รูแบบนี้
ข้าวปลาคงไม่ต้องกินกันแล้ว
ขอบคุณครับ

ipor

กลับมาเจอแบบนี้ แทบไม่ต้องหาแฟนแล้ว

เล่นทั้ง 2 ทาง เด็กมันยังหนุ่มปล่อยหลายน้ำคงไม่ซีด