ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[dam]My Classmate is a Slutty Housekeeper! เพื่อนร่วมชั้นของผมเป็นแม่บ้านสุดร่าน

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 06:18:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ronniesex

freestly

แม่บ้านปากดีแบบนี้ โดนกินอยู่แล้ว

สุดท้ายก็ใช้บริการอีกรอบจริง ๆ ด้วย // คบกันไปเถอะ

I2eI3oI2n D Ace

น่าจะจับแม่บ้านคนนี้เป็นเมียถาวรนะ จะได้ไม่ต้องจ้างอีก

โอ้วมีรหัสลับด้วย ดีใจด้วยนะได้แม่บ้านส่วนตัวซะด้วย

progess

ฉากแรกที่เ่าคนอื่นเขา Virgin ไม่ใช่ตัวเองเองก็ virgin ด้วยนะ แล้วเอ็งน่ะแค่หล่อนนอนทับจะแข็งอะไรเร็วขนาดนั้น แบบนี้ได้โดน
อิโนะอุเอะ จับกดแน่ๆ 55555

Edit: 555 เจอแบบนี้จ่ายแพงก็ยอมล่ะว้า ตอนแรกซินๆ นึกว่าจะ virgin ซะอีก

javdude

เพื่อน > แม่บ้าน > เมีย ตามลำดับสินะ

ไม่ตามคาดวุ้ย กลายเป็นต้องจ่ายเงินแลกซะงั้น

makimaki55

จ้างประจำบวกเพิ่มเงินพิเศษให้แน่ๆ
ตอนจบนี่จ้างมาหรือมาเองละนิ

nagatobimaru

เลื่อนขั้นจากแม่บ้าน มาเป็นคุณผู้หญิงของบ้านแทนเลยครับ

——————————————-

จ้างดูแลเป็นรายเดือนเลย ของดีขนาดนี้

Kissada Jirathitikul

I2ta3ta3

siwapol55

เดาได้เลย ว่าความสัมพันธ์ของคนสองคนนี้ มันไม่จบแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวแน่
ขอบคุณมากครับ
นั้นไง เดาถูกจริงๆด้วย รู้สึกชอบนางเอกเรื่องนี้มากหลังอ่านจบ

ampolza02

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เพื่อนร่วมชั้น ได้เป็นแฟนกันแน่เลย เพราะติดใจของ ผช.  ::Grimace::

ตามที่คิดไว้เป๊ะเลย  ::GiveMe::

note0521

สาวห้าวๆงี้และต้องจัดสักรอบให้ เรียบร้อย มีขนมหวานให้กินแล้ว โดนเปิดซิงแน่นอน งานนี้

ซิบไรว้า  อาจจะบอกว่า ครั้งก่อนติดใจ วันนี้บริการฟรี คิคิ

ensd-07

สุดท้ายแม่บ้านโดนเย็ดเพราะเอานมมายั่ว เจ้าบ้านจัเให้

มีติดใจมาต่ออีก อยู่ รร. ไม่ทัก

B&B

ไม่แปลกที่พระเอกสงสัยเรื่องการทำอาหารของนางเอก นางดูเกลซะขนาดนั้นเนอะ

แต่บ่งตรงคิดดีไม่ได้เลยกับอาชีพนางเนี่ยยยยย ก็นะทำงานหาเงินดูแลครอบครัว แถมงานเป็นแม่บ้าน ไม่แปลกถ้าอาจมีเรื่องอย่างว่า

::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::

พลาดนิดตรงที่นึกว่านางจะไม่เวอร์จิน แต่โคตรชอบนาวอย่างบอกไม่ถูกเลย นางดูน่ารักดีน่าา อยากจะจ้างแม่บ้านน่ารักๆ แบบนี้สักคนจัง แต่ลืมไป ผมอยู่ห้องเช่าราคาถูก ขนาดเท่ารูหนู เฮ้อออ อยากมีโมเมนต์​แบบนี้บ้างจัง

ขอบคุณ​ครับ​