ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[dam]My Classmate is a Slutty Housekeeper! เพื่อนร่วมชั้นของผมเป็นแม่บ้านสุดร่าน

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 06:18:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[dam] My Classmate is a Slutty Housekeeper! เพื่อนร่วมชั้นของผมเป็นแม่บ้านสุดร่าน! [แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
1-5

6-10

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

จ้างประจำแน่นอนครับเจอแบบนี้ เผลอๆกลายเป็นทาสนางนะนั่น

เหมๆๆๆมีรหัสกันนิดหน่อยด้วย น่ารักนิ

tuizeed32

เอาเพือนมาเป็นแม่บ้าน หรือเอามาเป็นเมียนี้

มีบอกให้เรียกมาอีกด้วย ดีจริงๆๆๆ

niceanglev

ได้กันแน่นอน จ้างมาเป็นแม่บ้าน กลายมาเป็นเมียชัวร์

edit 555 กลายเป็นแม่บ้านขาประจำไปแล้ว

nowhereman

เดาตอนจบไม่น่ายาก  คาดว่าคงจ้างยาว แล้วสุดท้ายคบกันยาวต่อเลย ไม่ต้องจ้าง

ผิดคาดแฮะ นางเอกเย็นชาสุดๆ แต่ก็แวะมาต่อหลังเลิกเรียน ท่าทางจะติดใจพระเอก

yopern

อีกสองสามวันก็เปลี่ยนตำแหน่งแล้วจากแม่บ้าน มาเป็น คู่ขา คู่นอน กิ๊ก เมีย และเจ้านาย กับทาส

edit แม่บ้านเหมือนจะติดใจมากกว่านะมาหาโดยไม่ต้องเรียกเลย

kenata

สงสัยจะได้ จบแบบว่า จ้างประจำ เต็มเวลา ตลอดชีพ แหงๆ

edit : สุดท้าย ก็จ้าง เต็มเวลา จริงๆ ด้วย

srzce

อีกไม่นานคงได้มาทำถาวรละ

สุดท้ายยังไม่เปลี่ยนสถานะ แต่มีแวว
แล้วนี้นางเคยหรือไม่เคยกันแน่เนีย

tp3660

โลกช่างกลมจริงๆ จ้างแม่บ้านมาทำงานบ้านกลับกลายเป็นได้เพื่อนร่วมชั้นเรียน แบบนี้ก็มีเขินสิครับ สุดท้ายของเรื่องคาดว่าคงมีได้เสียกันหล่ะ แต่จะเป็นแบบกิ๊กชั่วคราวละมั้งครับ พอเจอกันที่โรงเรียนก็คงทำเนียนทำตัวเป็นปกติครับ

เป็นจริงตามคาดด้วยหล่ะ แต่ก็ดีใจแทนเจ้าหนุ่มครับเพราะเธอยินดีกลับมาทำงานบ้านให้เหมือนเคย อิอิ

keatmano

ท่าทางจะเป็นคุณพ่ออยากช่วยลูกชาย ก็เลยจ้างแม่บ้านแบบพิเศษมา ... หลังจากนี้ คุณลูกชายอาจขอใช้บริการด้วยตัวเองที่โรงเรียนเพิ่มเติมก็ได้  ::HoHo::

เงินแต๊ะเอียจะพอหรือเนี่ย ...  ::HoHo::

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ ชอบเเนวนี้เหมือนกัน สาวๆเเนวรุก

ลายเส้นก็สวย นางเอกนี่ตอนเเรกก็สาวเเกล ไม่ค่อยชอบเท่าไร เเต่

พอมาเปงเเม่บ้านเเล้วทำไมดาเมทรุนเเรงขนาดนี้  ไม่คิดว่า คนเราเเค่

เปลี่ยนสถานะหรือชุดจะเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ ช่วงหลังหวังให้ทั้ง2ได้ครบกัน

หรือเเต่งงานกันไปเลยจะดีมาก เปงเเม่บ้านได้เลย บ้านพระเอกก็รวย 555+

------------------------------------------------------

เสียด้าย จบปลายเปิดไปหน่อย อยากให้ทั้ง 2 คบกันไปเลยนะ ดูๆไป

ก็ยังหาข้อสรุปไม่เจอนะ ว่านางเอกเคยหรือไม่เคย เพราะตามหลักของโดจิน

สาวที่ไม่เคย เลือดจะออก เเต่นางเอกเรื่องนี้ เลือดไม่ออก เเต่ท่าทางตอนเเรก

ทำอายๆ เลย งง อยากให้มีตอน2ต่อจัง ผมว่าลายเส้น+เนื้อหาน่ารักดีนะ

ในรูปสุดท้าย นางเอกหิ้ว ถุงคล้ำๆมา ใช่ซื้อถุงยางมาหรือป่าว 5555+

ผมว่าจบแบบนี้ดีแล้ว ที่เหลือไปคิดเอาเองไง จะพัฒนาความสัมพันธ์ต่อจนแต่งงานกันหรือไงก็อีกเรื่อง  ::Grimace::

ขอรบกวนขอเเนวนี้อีกนะครับ อ่านก่อนนอนเเล้วอบอุ่นหลับสบาย 555+

mspeed

ต้องโดนเก็บเวอร์จิ้นซะเลยสิ
ว่าแต่นายนี่คงบอกพ่อให้จ้างแม่บ้านคนนี้มาทุกอาทิตย์แน่นอนเลย
กลัวพ่อรู้เลยแอบจ่ายพิเศษเอาเอง ยอดเยี่ยม

akerue

เอามาเป็นเมียเลย จะได้ไม่ต้องจ้างแม่บ้าน

จบแบบไม่สุดอ่ะ ไม่รู้มีใครติดใจอะไรบ้างมั๊ย

donut30110123

ตามสเตปกินเพื่อนตัวเองชัว จ้างไว้ส่วนตัวด้วยนะ

555 ถึงกับก้มกราบเลยทีเดียว
ตอนท้ายซุปซิบเขินเลย

munkza

โดนเพื่อนกินตอนแรก แต่เจอดุ้นบิ้กเบิ้มพระเอกแล้วติดใจ

ตามคาด ครั้งแรกไม่เพียงพอ ขอรีเทิน 2น้ำถุงแทบหลุด