ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[dam]My Classmate is a Slutty Housekeeper! เพื่อนร่วมชั้นของผมเป็นแม่บ้านสุดร่าน

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 06:18:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

ได้เวลาเอาคืนแล้วแบบนี้ คิดว่าน่าพระเอกน่าจะบังคับให้ทำตามคำสั่งทุกอย่าง และเสร็จพระเอกแน่ๆ

เสร็จพระเอกจนได้ 555 ติดใจจนถอนตัวไม่ได้ละสิ

Master-V

เอาละสิ น้องชายตื่นตัวใส่ขนาดนี้ แถมเพื่อนร่วมห้องเป็นสาวแกลซะด้วย ท่าทางจะได้เวลาสละเวอร์จิ้นแน่ๆ

ฮ่าๆๆๆ ช่วยพระเอกไปๆมาๆ ติดใจอยากให้ทำต่อซะงั้น ถัดมาอีกวัน มาบริการให้อีก เยี่ยมจริงๆ

goorboyI

เวอร์จิ้นแต่ลีลาเด็ดแน่ ๆ สาวน่าจะติดใจ

คุณได้รับแม่บ้านมาบริการตลอดไปแล้วคับ  ::HoHo::

araiwasud11

กลายเป็นไม้ต้องจ้างแน่ๆ ครับ

เลยต้องจ้างทุกวันสินะครับ

kazu36

เดาว่า เรื่องจะไปจบกัน ชวนกันไปขุดหลุมในห้อง แต่ไม่แน่ใจ

โดนขุดทอง เอ้ย ขุดกรุสมบัติ
เป็นสิ่งต้องห้ามเลยเวลาเพื่อนมาบ้าน
กลายเป็นสมัครเมมเบอร์ เรียกมาทำความสะอาดที่บ้านเป็นประจำ

biggiggog

งานนี้ไม่น่าจะแค่ทำความสะอาดซะละมั้ง

เป็นแม่บ้านที่ผลงานดีขนาดนี้
คงต้องจ้างกันยาวแน่
ขอบคุณครับ

mummebufa

สาวซ่าแบบนี้โดนปี้ทีร้องเอาควยอีกแน่นอน
ได้ควยและเงินงานดีๆคุ้มจริงๆ

Soulsteal Attapon

น่าจะแค่อยากแกล้งตัวเอกที่ยังซิงอยู่เลยเล่นพิลึกๆ แต่สุดท้าย ::Oops:: ::Oops:: คือโดนเย แน่นอน

edit : ฮั่นแน่ มีติดใจนึกว่าจะขอเบิ้ลแทนตัวเอกซะเอง แต่มาบริการให้อีกครั้งนี่ ไม่รู้ใครติดใจใคร อิอิ

gojira

ไม่คิดว่าผู้หญิงเริ่มก่อนแฮะแต่ก็คงยังงี้และไม่งั้นพระเอกคงไม่กล้ารุกก่อนแน่ๆ
งงตรงตกลงนางเอกซิ่งไหมนี้ละเหมือนจะไม่เคยมีติดใจแอบไปหาแฮะ

สลัดผักใส่ไข่

คิดว่าน่าจะได้กัน แล้วก็ต้องติดใจ มีต่อเนื่องกันไปเรื่อยๆแน่นอน

สุดท้ายกลายเป็นแม่บ้านประจำตัวไปแล้ว

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะได้เปนแฟนกันตอนจบ ::DookDig::

จ้างยาวเลยแบบนี้หุๆๆ
อิอิอิ

Bnj

มีหลงรักหนุ่มซิงแน่งานนี้ 5555 ไม่งั้นก็กะปล้ำทำแฟนเพราะบ้านรวย 

sevennine

จากเรื่องเป็นแม่บ้านตั้งแต่ยังสาวเลย คงต้องจัดกันให้เป็นเมียแล้วล่ะงานนี้มาถึงขั้นล้มทับกันขนาดนี้

แตกในขนาดนั้นไม่ต้องทำงานแม่บ้านแล้วล่ะมาเป็นเมียเขาเถอะ

civil2

เดี๋ยวนางเอกซึ่งมีความก๋ากั่น จะต้องลิ้มรสเวอร์จิ้นของพระเอก แต่เผอิญ พระเอกต้องมีดี นางติดใจแน่นอน หลังจากนั้น...

ไม่ต้องเรียกผ่านแอพอีกต่อไป

ผมว่าน่าจะแบบนี้ ><

ของพระเอกบะเอ้กมาก ทีเดียวติดใจเลย แตกในด้วย แบบนี้ระวังอีกไม่นานอาจจะกลายเป็นแม่ของลูกนะ 555

ddcc

ผมว่าพระเอกน่าจะได้แม่(ของลูกมาอยู่ที่)บ้านแล้วล่ะ ว่าแต่แม่บ้านดอทคอม5555 ชื่อเว็บสุดๆไปเลย แต่นางเอกทำเล่นตลอดเลยแหะ น่าจะมีช็อตหลุดบ้าง
นั่นไง ไม่เปลี่ยนถุง ได้แน่ๆ น่าจะได้จ่ายไปตลอดชีวิต