ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[dam]My Classmate is a Slutty Housekeeper! เพื่อนร่วมชั้นของผมเป็นแม่บ้านสุดร่าน

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 06:18:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

จาก​ที่​โดน​สาว​เจ้า​ไม่​ชอบ​หน้า​ น่า​จะ​ถูก​ใจ​โดน​ใจ​ จน​คบ​กัน​ หรือ​มา​ทำความ​สะอาดประจำแน่​ๆเลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ มา​ทำความ​สะอาด​ประจำจริงๆ​ด้วย​ แต่​สาว​เจ้า​น่า​จะ​เป็น​ประเภท​เวลา​อยู่​ที่​โรงเรียน​ทำเป็น​ไม่​มี​อะไร​ แต่​มา​เป็น​ตัว​ของ​ตัวเอง​เวลา​อยู่​ที่​บ้าน​พระเอก​นะครับ​

samnakub03

ตอนจบทั้งคู่คงไม่แคล้วเป็นแฟนกันแน่นอนผมว่าชัว

Edit: สุดท้ายถึงแม้จะไม่ได้เป็นแฟนกันแต่ จัางเต็มเวลาเลยสินะ

l2aito

เป็นแกลที่น่ารักชะมัดเลย  ::Glad::
ผมชอบสาวแนวนี้มากเลยละครับ

สุดท้ายน่าจะได้กัน แล้วน่าจะยิงยาวหรือเปล่านะ xD

น่ารักเกินไปแล้ววววววววววว ว่าแล้วว่าต้องได้กันอีก

สวัสดีชาวโลก

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
แอบคบเป็นแฟนกันยาวๆไปแต่ในโรงเรียนทำเหมือนเดิม  ::ChuChu::

เดาถูกด้วย แต่ไม่นึกว่าจะมีซุบซิบกัน

etracker

พระเอกโดนแม่บ้านปล้ำแน่ๆ ครับงานนี้ ดูเพื่อนสาวแก่นๆ แบบนี้ โดนแน่นอน

reebokth

อีกสองสามวันก็เปลี่ยนตำแหน่งแล้วจากแม่บ้าน มาเป็น คู่ขา คู่นอน กิ๊ก เมีย และเจ้านาย กับทาส

edit แม่บ้านเหมือนจะติดใจมากกว่านะมาหาโดยไม่ต้องเรียกเลย

ก๊อบข้อความคนอื่นมาตอบ คิดเองไม่เป็นหรือไง
แบนถาวร

freelance

เห็นว่ารวยจะจับละสิ อย่าไปหลงกลนะนาย
จ่ายด้วยทรัพย์สิน​ครึ่ง​นึงบวกเวลาอีกทั้งชีวิต

แมงโก้ส้นตีน

โอกาสได้สละเวอร์จินก็หนนี้แหละ พ่อหนุ่ม มีโอกาส แถมสาวก็ออกแนวแรงๆ อยู่แล้ว คงได้ข้อเสนอทำงานพิเศษ พร้อมจ้างระยะยาวล่ะทีนี้ 
::DookDig::

ถุงหลุด แตกใน ทำสัญญาระยะยาว  ::Oops::

trong5171

ดูท่าทางแล้วเหมือนเป็นแผนของผู้หญิงเลย

คงได้ต่อสัญญาแม่บ้านระยะยาวก็คราวนี้แหละ

jarabaman

สาวห้าวกับหนุ่มเนิร์ดเป็นของคู่กันครับ

ของดีขนาดนี้ไม่ซ้ำก็บ้าแล้ว 555

kipkipju kisdsada

พ่อดีจริงๆเรียกแม่บ้านมาทำความสะอาดให้ด้วย ความใกล้ชิดได้เปิดประตูใจให้เรียนรู้กัน ความกุ็กกิ๊ก หยอกล้อกันจะนำพาหัวใจให้เชยชิดกัน
>>> ตื่นๆๆ นางทำไซด์ไลน์เป็นแม่บ้านแล้วรับไซด์จ็อบ ทำงานเป็นลูกสะใภ้ด้วยแน่ๆ ผูกปิ่นโตยาวๆไปครับ

PAN DAB

ทำไมมีเพื่อนที่น่ารักแบบนี้หล่ะ ทำงานพิเศษเป็นแม่บ้านซะด้วย ขอบริการพิเศษในฐานะเพื่อนได้ไหมนะ  ::Thankyou::
edit ไม่รู้จักกันที่โรงเรียนแต่รู้จักกันดีที่บ้าน พระเอกตูเป็นลูกค้าประจำซะแล้ว

Kit.m555

โดนบูลลี่มาจากโรงเรียน
อย่างกับเวรกรรมตามทัน มาทำงานสะงั้น
ตอนจบ : นางเอกน่าจะลองฝีมือพระเอก ::DookDig::
EDIT : พระเอกใช้เงินเข้าแลกแหะ
ให้เปลี่ยนถุงก็ไม่เปลี่ยนนะเรา  ::HoHo::

marcut

อิโนะอุเอะอาจมีบริการพิเศษให้พระเอกในแต่ละวันจนได้กับพระเอกแล้ว ก็อาจติดใจพระเอกจนติดพระเอกแจเลย
แหมอิโนะอุเอะแรกก็ทำให้เพราะเงิน ทำไปทำมาติดใจจนมาบริการให้เองโดยที่ไม่ต้องติดต่อไปเลยมั้งเนี่ย

alaaum

ได้เพื่อนแน่นอน ไม่ต้องทํางานบ้านกันละ

Edit น่าน มีเรียกมาซํ้าด้วย ไม่ธรรมดานะเนี่ย