ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 1/2

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 06:10:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minkzavoy555

ขอบคุณมากครับชอบแนวนี้เหมือนกันครับ แต่ที่ชอบมากๆคือลายเส้นครับชอบแนวนี้มาก หน้านางเอกถูกใจมาก

Tcmmsk

เสร็จแน่ๆ ไม่เกี่ยวดองกันด้วย แม่ก็ไม่ระวังเลย

ไอคำว่าแค่ไม่เสียบไม่มีจริง555

แฟ๊ต บอย

ให้ความเห็นอก เห็นใจ ความเอาใจ...ใส่..แม่(เลี้ยง)บ้างนะสักครั้งก็ยังดี...

yopern

ไม่แปลกที่วัยรุ่นที่กำลังหื่นได้ที่ อยู่กับ สาววัยกลางคนที่อารมณ์ยังไม่ดับ มันต้องมาบรรจบกันเข้าสักวันแน่

edit ตอนแรกๆก็ยังใจแข็งอยู่หรอกแต่พอโดนเข้าไปล่ะที่นี่

Tsan

คุณแมวน้ำเลือกเรื่องได้สุดยอดมากครับ ลายเส้นสวย เนื้อหาน่าติดตาม ตอนจบก็น่าจะลงเอยกันด้วยดีตามรูปแบบ

Edit : บางทีก็เกินไป ถ้าขนาดนั้นก็ยอมมีอะไรกันไปเลยเถอะ

fallenversa

การเล่าเรียงเรื่องราวดีมากครับ ถึงกลางเรื่องแล้วก็ไม่ต้องสงสัยเลยว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป

----
(หลังอ่าน) แหม่ จบด้วยการไม่ insert กันนี่จัดว่าได้อีกอารมณ์นึงนะครับ แบบนี้มะจะยิ่งสะสมความพีคขึ้นเรื่อยๆ

maxmartin

CoolNook Thangsakul

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอเด็กนี้มันร้ายวุ้ย ในเมื่อใจตรงกันทั้งคู่ก็จัดไปซะ

จะอดทนไปได้แค่ไหนกันเชียว

p392

skoda2012

Soulsteal Attapon

วางแผนมาดีนะ หลอกว่าจะไปนอนค้างกับชมรม แต่แอบกลับมาเพื่อล่อแม่เลี้ยง เปิดประตูมาแท่งเบอเร่อ เลยนะ 55555

edit : ดุ้นลูกแม่มใหญ่กว่าดิลโด้อีกว่าแต่มันทนได้ไงวะ ไม่ยอมจับเสียบให้จบๆไป ฮึ่ยยยยยยยยย

oasishentai

จะเกิดอะไรขึ้นต่อ ชอบการแปลของคุณมาก ขอบคุณที่เอาผลงานดีๆมาให้ชมกันนะครับ