ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] scrap girl and teacher เรื่องนี้เราเข้าใจกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 01, 2020, 09:57:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northstar Rta

เจอลูกศิษย์แบบนี้อาจารย์คงต้องช่วยฟื้นฟูความจำเลย
อาจารย์มาติวให้ตอนดึกๆนี่เอง เธอเลยหลับตลอด

แมงโก้ส้นตีน

ดูแล้วก็เงี่ยนแปลกๆ แต่ก็สงสารน้องแปลกๆ นะ
หวังให้ครูได้บรรจุ แล้วดูแลเธอต่อไปก็ดีนะ
::Shy::

กลายเป็นตำนานผีแก้ผ้าประจำโรงเรียนเฉยเลย
::DookDig::

jakrid123

เวรกรรม อาจารย์เย็ดเด็ก เห้ย เด็กเย็ดอาจารย์
สวย ใส ไร้สมองแบบนี้ เป็นที่นิยมของสังคม

**ไม่เฉลยความเป็นมา แต่อาจารย์ก็ได้ทั้งงานทั้งเมียแล้วททีนี้

Summermay

จะสงสารดีมั้ยทำไมสมองพลิกขนาดนี้ แต่ดันรู้เรื่องเซ็กส์อะนะ  ::Sweat::

มีคนแอบเห็นซะงั้น 555

dilok211021

ขอลองอ่านก่อนครับ แนวนางเอกสติไม่ค่อยดีนี้ก็แปลกดีครับ

อ่านจบแล้ว ก็จบได้น่ารักดีครับ สมกับชื่อเรื่อง จริงๆ อยากให้มีตอนต่อไป แต่จบแบบนี้ก็ดีครับ

yugiboy

นางพัฒนาการช้าหรือยังไงเห็นแล้วสงสาร อาจารย์คงไม่ทำแบบนั้นนะเรื่องยาวเลยนะ

yopern

ถ้าเป็นแบบนี้ ก็จะโดนพวกผู้ชาย รุมกระทำอย่างแน่นอนน่าจะรวมถึงอาจารย์ด้วย

edit การกระทำของนักเรียน น่าจะไปกระตุ้นอะไรบ้างอย่างในตัวอาจารย์แน่ ถึงได้ยอมขนาดนั้น

Boran Mark

นึกว่าสงสารเด็กนะจารย์ แต่ระวัง จะไอ คุก คุก 555
edit: สงสัยช่วยกันทั้งคินแหง แหง

nekki

เอาจริงๆถ้ามีแฟนแบบนี้ต้องคอยดูแลกันตลอดเวลาเลย ปล่อยให้คาดสายตาไม่ได้ ไม่รู้คุ้มเหนื่อยรึเปล่า แต่ถ้าให้เลือกก็ขอมีแฟนแบบนี้ซักรอบหาประสบการณ์ละกัน

แล้วไอพวกเด็กผู้ชายในห้องไม่มีดดนทำโทษหรือไงนะ

zeenongme

ครูคนเด๋วม่ายช่วยหรายได้หรอก..
นัยโลกเป็นบ้านเมืองเราก้อมีนะผมคย รับฟังข่าว หญิงสาวสติม่ายค่อยจะสู้โดนกระทำ

keatmano

สภาพจิตใจมีปัญหา ... เพื่อน ๆ หญิงคอยป้องกันยังไม่มี ... เพื่อนชายก็เลว ... งานนี้อาจารย์ซวยแน่ ๆ

อาจารย์โชคดีมากกว่า มีเป้าหมายแล้ว ... โชคดีของสาวน้อยด้วย

sutee seechart

มึนๆเหมือนไม่เต็มบาท
แต่มาแหกโชว์แบบนี้ เป็นเราก็คงจะห้ามใจยาก
นี่อาจารย์ก็ไม่น่าจะห้ามใจได้ ดูทรงแล้วน่ารักซะด้วย
------------
โหวววว ผีแก้ผ้า ได้เจอกันบ่อยๆแน่ เพราะนี่คือวิธีดูแลของอาจารย์
เสียดายจบง่ายไปนิด

mspeed

เป็นเพราะสมองกระทบกระเทือนอย่างนี้
คุณครูจะดูแลและปกป้องยังไงต่อไปได้ล่ะเนี่ย
เพื่อนๆก็เลวจริงๆ

SecretM

อยู่ดีๆก็โดนหลอกเอากันง่ายๆ ชีวิตจริงคงน่าสงสารมาก

dewqc987

สมองเสื่อมจำอะไรไม่ได้ แต่ดันจำเรื่องเซ็กได้ซะงั้น