ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] scrap girl and teacher เรื่องนี้เราเข้าใจกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 01, 2020, 09:57:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pandanous

ทำให้ง่ายๆแบบนี้เลยหรอ มีหวังอาจารโดนจับขึ้นคร่อมแน่
Edit
นั่นไง ขึ้นคร่อมจริงด้วย อยากทำแบบนี้มั่งจัง คงจะโคตรฟินนะ

game2539

อาจารย์โดนรุกหนักแบบนี้ยีงไงก็ทนไม่ไหวแน่ๆแต่กลัวไอ้3คนนั้นมาเห็นเข้าแล้วเอาไปแบล็ดเมล์ชะมัด
Edit:มีคนมาเห็นด้วยแต่โชคดีที่คิดว่าเห็นผีไม่งันโดนไล่ออกทั้งคู่แน่

everythink

อาจารย์สงสัยต้องรับเลี้ยงดูสาวน้อยแล้วหละ
ความทรงจำของสาวน้อยจะกลับมาหมดไหมน้อ
ภาพสวยครับ

biggiggog

อะไรมันจะยอมตามใจคนอื่นง่ายดายขนาดนั้น
สมองกระทบกระเทือนแบบไหนกันหว่า
เสียดายของชะมัด

เล่นจบแบบนี้เลยเหรอ แล้ววิธีช่วยของอาจารย์ก็เสี่ยงน่าดู
มันจะไปกันรอดมั้ยวะเนี่ย
ขอบคุณครับ

Kit.m555

อาจารย์มาช้าไปจังหวะหนึ่งแต่ก็ได้อยู่ดีแหะ
นางเอกจำได้ด้วยแถมแอบปลื้มอีก
ความจำเสื่อมระยะสั้นน่าสงสารจังมีอาจารย์คอยปลอบ ::Grimace::
EDIT : จะเอาก็กลัวโดนเด้ง เลยโดนนางเอกเด้งใส่แทน ::Glad::

peemini

นางเอกความจำเสื่อมได้เพื่อนสมัยเรียนช่วยรักษา ไม่นานก็คงหายอเเหละผมว่า😁

tuizeed32

เดียวจะเดินไปขอดูนมมังคงจะดีมากเลยนะ แล้วขอเสียบน่อยยย

บอกแล้วเอากันจนดึก แล้วมาหลับในเวลาเรียน

town1452

เป็นเรื่องที่แปลกๆดีเหมือนเสียดสีสังคมหน่อยๆ แต่ก็นะเชียร์นางเอกกับครู หวังให้จบดี มาปกติมีความสุขแต่เปนไงก็ต้องอ่านต่อ

จบได้แบบงงๆแลเวคือนางเอกก็ยังไม่ดียะเปนไงต่ออีกก็ไม่จริงๆน่ายะมีต่อนะ

MADAOO

เอ จะว่ายังไงดี อ่านแล้วรู้สึกแปลกๆปนหดหู่นะครับ เหมือนใช้คนป่วยเพื่อสนองความต้องการทางเพศเลย
ไม่ว่าจะตัวเพื่อนๆในตอนแรกหรือตัวอาจารย์เอง  ปกติที่อ่านก็ไม่ค่อยเจอแนวที่เป็นคนป่วยหรือพิการเลย

แต่ก็ถือว่าได้เปิดมุมมองแนวเนื้อเรื่องใหม่ๆดีครับ เพราะบางทีเวลาเจอแนวเรื่องที่แปลกใหม่ไม่เหมือนเดิม ก็ทำให้มีมุมมองใหม่ๆเพิ่มขึ้นเหมือนกัน

kurokami

สมง สมองไปหมดแล้วถ้าขนาดนี้ ไม่น่าคุยรู้เรื่องละ

เต็มที่ไป ผมว่าพวก นรชายมันต้องรู้

peemini

Edit  และแล้วอาจารย์ฝึกสอนก็เก็บไว้กินคนเดียว นักเรียนอดหมดดิแบบนี้ ::YehYeh::

okarin

wender_111

รู้สึกเศร้า แปลก ๆ หรือแถวบ้านผมมีคนที่กระโหลกแตกแล้วนอนเบลอ ๆ กลางวันผู้ปกครองออกไปทำงานแล้วล็อคบ้าน

วัยรุ่นก็งัดบ้านเข้าไป กลายเป็นขมขื่น แต่ผู้ชายบอกสมยอมเพราะผู้หญิง เอ๋อ ๆ หน่อย

ผู้ปกครองเลยตัดมดลูกออกตามคำแนะนำหมอทั้งเรื่อง ปจด. ท้อง

แต่สุดท้ายก็มีวัยรุ่นแวะเวียนมาขมขืนจะเป็น AIDS จนผมรู้สึกอนารถใจไปเลย

อ่าาา ฟังแล้วเศร้า สังคมแย่จริงๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ