ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] scrap girl and teacher เรื่องนี้เราเข้าใจกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 01, 2020, 09:57:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gojira

โห้นางเอกนางสารดีไหมเนี้ยดูสมองมีปัญหาหนักและ
อืมจบแบบไม่ค่อยอะไรเท่าไรไหนจะเพื่อนร่วมห้องที่เคยโดนอึบอีกคงขอต่อแน่ๆ

CoolNook Thangsakul

เพื่อนชายในห้อง แม่งขยะแท้ ขอผู้หญิง สติไม่ดีมีsexเนี้ยนะ

CoolNook Thangsakul

miracal3142

เนื้อเรื่องเปิดมางงๆ เหมือนเหตุการมัน ปุปปัปเกิ้น

เคอ่านจบละ งงหนักกว่าเดิม สรุปนางเอก กนร้เอ๋อจริงหรือแกล้งเอ๋อ?? ถถถ

สวัสดีชาวโลก

สมองขนาดนี้ยังได้มาเรียนอีกหรอ  งงงง

จบแบบโคตรงง  คืออะไรฟะนั้นเอากันยันเช้าหรอ

joulez

น้องป่วยไม่น่ามาเรียนได้นะ ไม่เมคเซ็นทะรัยครับ

เหมือนอ่านตูนเรื่องนึงที่ไม่มีกลิ่นอายโดจิน

hiromi39

เป็นอุบัติเหตุที่อยากให้เกิดกับเด็กผู้หญิงสวยๆ มากๆ จังเลยครับ สมองน่าจะกระทบกระเทือนจนสมองต่อมความคุมความเงี่ยนบกพร่องเป็นแน่ ถีงได้เป็นถึงขนาดนี้ แล้วคุณครูของเราจะแก้ปัญหาได้อย่างไรกันนะ อย่าบอกนะว่าครูจะใช้ดุ้นแก้

hippopov2

เปิดหัวมาดูเศร้าๆไงไม่รู้ ทีึ่เป็นแบบนี้เพราะประสบอุบัติเหตุมาเนี่ย ทั้งๆที่ จิงๆเป็นเด็กเรียนดีซะด้วย

Lonelyworm

การศึกษาพิเศษต้องเข้ามามีส่วนร่วม อาจารย์จะสอนเธอเองงงงงง  ::Evil::

อาจารย์ทุ่มเทสอนมาก เล่นซะเพลียเลย  ::Hunger::

Gredion

คนเขียนท่านนนี้ผมชอบลายเส้นมากเลย แนวเรื่องตอนจบมันต้องเฉลยสาเหตุหน่อยจากเด็กเรียนตัวทอปมาเป็นงี้

คนได้เปิดก็โชคดีไป

อาจารย์แบบเออ กุเอาเองจะได้จบๆ เล่นซะนอนไม่พอ

goorboyI

นี่ถอดกางเกงเร็วขนาดไม่รู้ตัวเลยหรอ โปรเกินไปแล้ว

เอ็งให้ท่าอ.เพราะอยากนอนในห้องใช่มั๊ย  ::Goaway::

Tee001

อ่านแล้วสงสารนางเอก โดนเอาเปรียบจากคนอื่นได้ตลอด จริงๆแบบนี้ ควรไปหาโรงเรียนพิเศษโดยเฉพาะไปเลย

สงสัยอาจารย์คงต้องดูแลเต็มตัวแล้วม้าง

gfthebc

น่าสงสาร​จริงๆ​เลย​ครับ​เพราะ​อุบัติเหตุ​ทำให้​โดน​หลอก​ให้เสีย​ครั้ง​แรก​ง่าย​ๆ​ ต่อไป​จะ​โดน​เอา​เปรียบ​ตลอด​ไป​รึเปล่า​ครับ​ อย่า​เลย​นะครับ​ สงสาร​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ หวัง​ว่า​สาว​เจ้า​จะ​ไม่​โดน​คนอื่น​ๆหลอก​หรือ​เอา​เปรียบ​อีก​นะ​ครับ​ ถ้า​คุณ​ครู​มา​ช่วย​เติมเต็ม​ได้​และ​มี​ความ​สุข​ด้วย​กันจะ​ดี​มาก​เลย​ครับ​ แถม​คุณ​ครู​ยัง​มี​กำลัง​ใจ​มี​ไฟ​ใน​การ​ทำงาน​อีก​ต่าง​หาก​

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เรื่องนี้ไม่ค่อยจะหื่น ออกแนวน่าสงสารมากกว่าแหะ  หวังว่าจะจบดีๆนะ

ลือไปได้ว่ามีผีเปลือยอยู่ในรร

guardianjp01

สงสารน้องเกิดอุบัติเหตุเลยกิดนิสันแปลกๆเข้า
พวกผู้ชายก็เกินไป๊ ของ่ายๆงี้เลยหรอเนี่ย 
::Sweat::
Edit : อย่างน้อยก็จบดีนะคับได้กับพระเอก