ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 28 : กำแพงที่พังทลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 02, 2020, 02:07:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mooplam111

tarnmbg

Nal

53689

alexdino

พระยาเทครัวของแท้เลยริวเสร็จพี่อั้มต่อน้องปาล์มเลยใช่ไหมครับ

Ryoma Kechi

กว่าจะสารภาพรักได้ ต่างคนต่างคิดว่าถ้าพูดไปแล้วกลัวความรู้สึกจะไม่เหมือนเดิม
แต่ในที่สุดริวกะก็ได้พี่อั้มมาเข้าฮาเร็มรักจนได้

sawat song

ถึงตอนที่รอคอย เมื่อทั้งอั้มและริวกะต่างเปิดใจให้กัน เกมสวาทก็เริ่มขึ้น ต่อจากนี้ไป คงได้เสนอสนองกันจนซีดทั้งคู่แน่ๆ

lamom

ช่วงต้นเรื่องเหมือนอั้มจะเป็นฝ่ายรุกนะ เสียเชิงหมดนายริว

Edit อย่าบอกนะ ว่านางจะกลับมาเพื่อขอเข้าฮาเลม ว่าแต่พี่อั้มหลังเสร็จศึก ไม่ระบมเหรอ ครั้งแรกแถมโดนขนาดนั้น

yourbuddy

สบายใจแล้ว คุ้มค่าการรอคอยคู่นี้ได้กันซะที

ัuffa555

::HeyHey:: กว่าจะสมหวังกันนะครับ เอาซะลุ้นไปหลายตอนเลย

19662509

สมหวังแล้วนางฟ้าของริวได้สักที
ลุ้นมาตั้แต่ภาคแรก
แต่น่าเสิยที่โดนดิวโด้แย่งเอาก่อน

อิโต มัตซึ

รอมานานเเสนนาน​ พี่อั้มคนสวย​ จัดให้ริวกะที

creed

Tyu744

ในที่สุดพี่สาวก็ได้กับน้องชาย อยากรู้ว่าต่อไปจะมีแบบควบหลายๆคนไหมครับ