ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 28 : กำแพงที่พังทลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 02, 2020, 02:07:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พจน์ ปัญญานวล

usman1963

และแล้วอั้มก็ได้พูกความในใจได้แล้ว ตอนนี้อยากอ่านเวลาสามคนรุมริวจริงๆ

อัศวิน รัตนแก้ว

ในที่สุดน้องอั้มก็ซื่อสัตย์ต่อตนเองซะที. เยี่ยมครับ👍

865162

เปิดใจพี่อั้มแล้ว จัดเน้นๆ หนักๆ ไป ให้สมกับการรอคอย

thing

navy868

ไม่ต้องลุ้นแล้วสมหวังกันเสียที... ::Glad::
ริวกับอั้มไม่ต้องซ่อนความรู้สึกที่มีต่อกันแล้ว ปิดจ๊อบได้อีกคนนีงแล้ว...พร้อมกัน 4 คนเมื่อไหร่นายริวซีดแน่นอน

Game2005

gfthebc

ในที่สุด​ก็​ไม่​ใช่​ความ​ฝัน​หรือ​คิด​ไป​เอง​อีกแล้ว​ซินะครับ​ รอ​มา​นาน​มาก​เลย​ครับ​ ปรับ​ความ​เข้าใจ​พัง​ทลายกำแพง​ให้​หมด​เลย​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ นานะต้อง​มา​หา​ริว​เพื่อ​ของาน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

Kim Chung Aga

สุดยอดเลยครับอั้มบทจะร้ายก็เป็นเสือสาวเลยนะชอบสุดๆ

sniperteam

ยังไม่มีโอกาสไปปางอุ๋ง เลยไม่เห็นภาพ มีโอกาสอยากไปมากอ่านจากนี้แล้วสวยมาก

บทรักถึงใจมาก ตอนจบมีนานะโผล่มาอีกนึกว่าตัดจบไปแล้วนะนั่น

prsclub

สมใจกันแล้วสินะ ทั้งผัวทั้งเมีย     แล้วนี่เพื่อนเวยน์ก็ใจดีสะจริงๆ ช่วยริวกะให้ได้เมียเพิ่มอีกคน   ก็ยังงงอยู่ว่าลึกแล้วเวยน์นั้นคิดอะไรอยู่กันแน่

NSK

hanvises

ในที่สุด อั้มก็ได้เปิดเผยความในใจ สู้ๆนะอั้ม