ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:04:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dodoza2

จะเลือกใครกันนะคม แต่แอบเชียพริตตี้ครับ อย่ากลับไปคบกลับคนเก่าเลย

Lovu Yangli

ต้องเยดให้ท้องไปเลยครับแบบนี้

pd19811983

รอลุ้นว่าคมจะเลือกใครระหว่าง2สาว ตามต่อครับ

Tik K.

พอผู้ชายมีฐานะดีก็จะกลับไปหาเขาอีก

darkshadow0504

ไม่รู้จะโดนดอกเบี้ยย้อนหลังหรือเปล่าโทษฐานที่ทิ้งไปก่อน

Boomm

biggiggog

งานนี้วัดใจพระเอกกันหน่อยว่า เจ็บแล้วจำไหม
ดูท่าทางแล้วน่าจะจำอยู่นะ
ขอบคุณครับ

kenwin

รอติดตามครับว่าไม่ใช่นิายตอนจบยังงัย

testman

ตอนแรก ผมนึกว่า เรื่องนี้เป็น Side Story ของเรื่องเก่า ๆ ของคุณ Twintower ซะอีก ด้วยบุคลิกของพระเอกที่ไม่ค่อยยอมเปิดใจ มีกำแพง

ไป ๆ มา ๆ เหมือนจะใช่ แต่เอ ชื่อพริตตี้ก็ไม่ใช่ เลยคิดว่าน่าจะเป็น เรื่องที่เขียนมาก่อนหน้านี้หรือเปล่า ถ้าผิดก็ขออภัย โครงเรื่องคล้าย ๆ กัน

cides

แบบนี้ต้องมีผู้หญิงอีกคนแน่นอน

Suriyu Buarung

อ่านเรื่องนี้แล้วนึกถึงข่าวช่วงก่อนหน้านี้แปบนึงที่พริตตี้คนนึงแอบไปนอนกับคนอื่นแล้วโดนผูชายจับได้

solid17

ตกลงคมจะคบซ้อนหรือเปล่านี่

Run2020

มีของดีๆอยู่กับตัว ไม่เห็นค่าพอเสียไปเริ่มนึกเสียดายจะย้อนมาใหม่ เวลาจะเดินย้อนกลับไหมหนา

aodpasa

ตอนจะทิ้งเขาละก็ไม่คิด มาเสียดายทีหลัง

Nobita Nobituta

แค่ตอนแรกก็ครึกครื้นเต็มที่เลย