ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:04:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whizper

คนเรานี่นะพอของที่ตัวเองเคยมีมันอัพเกรดขึ้นมา ก็จะมานั่งอยากได้กลับมา เป็นผมไม่กลับมาแล้ว

1819

สุดท้ายคม จะเลือกใคร  คนใหม่ที่ร้อนแรง กับ คนเก่าที่รู้ใจ  หรือจะเก็บไว้ทั้ง2 คน โดยให้เข็มเป็นน้อย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

wacha

เนี่ยแหล่ะ ตอนเค้าอยู่ก็ไม่เห็นคุณค่าเค้า พอเค้ารวยมีอนาคต ล่ะอยากเป็นเจ้าของ ไก่ได้พลอย

Bluemuffer

zaaar65

นายคม น่าแน่มาก  เอาใจช่วยนะครับ

swgxxx26

คมต้องบแกว่าทีใครทีมัน เลือกเข็มหรืออังดี

champcass005

จิงๆคมไม่ควรกลับไปรู้สึกอะไรกับเข็มอีกแล้วนะ ผญ แบบเข็มนี่เห็นแก่ตัวจิงๆ

solomon1977

อ่านแล้วไม่ชอบใหญ่เข็มเลย ตอนแรกก็ทิ้งเขาไปแบบไม่มีเยื่อใยพอรู้ว่าเขาหน้าที่การงานฐานะดีขึ้น ก็กลับมาตามตื๊อ อยากรู้ว่านายคมพระเอกของเราจะเอาคืนยายเก็บยังไง

D4rthvader

::Shout::จะเลือกใครกันนะ คม คนเก่า หรือ พริตตี้ 

Thai999

Ryoma Kechi

พอจนก็ไม่มีใครมามองมาสนใจ
แต่พอมีเงิน=กุมชะตาของใครๆ ก็ได้
สุดแล้วแต่จะเลือกเลยคม ตามใจตัวเอง

axolotss

เนื้อเรื่องดี มีเหตุและผล เขียนเก่งได้อารมณ์มากเลย

ting_2

สงสัยคมเอาคืนกับทุกคนละมั๊ง

RattanaKi

Paradise

ถึงถ่านไฟเก่ามันจะติดง่าย แต่ของใหม่มันหอมกว่าเยอะ 55