ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Iwasaki Yuuki] Neighbor คนข้างห้อง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 04, 2020, 06:21:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

จบแบบ ถึงเวลามาแข่งกัน โชว์ใครอึดกว่า
edit: อ้าวว โดนหลอกซะงั้น 555

039135852

สุดยอดครับ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

numkrieng

::Bloody:: ถ้าจัดกันขนาดนี้ ข้างห้องคงต้องจัดหนักเหมือนกัน

สรุปว่า เขาอยากอยู่เงียบๆๆ 55555

hippopov2

ไม่ใช่ว่าไอ้ข้างห้่องนี่มันไม่มีคนอยู่หรอกนะ เนื้อเรื่องพลิกแบบ 360องศาเลยนะนั่น

อ้าวดันทายถูกซะด้วย 5555  แบบนี้รีบย้ายห้องซิิรออะไรล่ะ

Soulsteal Attapon

แหม่ ข้างห้องเค้าไม่ได้ครางเสียงดังสักหน่อย เค้าแค่ทำเสียงดังกลับมาไม่ต้องมาเย กันส่งเสียงเอาคืนหรอกน่า ว่าแต่ข้างห้องมีคนอยู่จริงรึ ไม่มีนี่สยองเลยนะ ::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

edit : ชิบหายยยยยยยย เยกันให้สุกี้น้ำดูรึเนี่ย ขนลุกเลยยยยยยยย

นายไข่ย้อย

ผมว่าต่องหักมุมแน่ๆ อาจจะโดนผีหลอก  ::Oops::

ว่าละเชียวช่วงนี้ดูหนังหักมุมบ่อย
อิอิอิ

แมงโก้ส้นตีน

ห้องข้างๆ บุกเข้ามา ขอสวิงแลกคู่กัน
::Oops::

ได้แบบนั้น ก็บันเทิงเลยนะ
::DookDig::

หลอนสัสเลยทีนี้
::Horror::

g9898

น่าจะมีการสวิงกันเกิดขึ้น กับข้างห้อง ::Hmmm::

อกแนวพิศวงซะงั้น ::Suffocate::

syndromz

เป็นการแก้เผ็ดข้างห้องที่โหดมาก อย่างงี้เค้าจะกลัวเร้อ หรือว่าเค้าก็ทำเหมือนกัน

เต็มๆเกมส์พลิก มากันเป็น 10 หนีกันแทบไม่ทัน

niceanglev

ข้างห้องไม่มีคนอยู่ *-* แหง๋เลยมามุขนี้ เสียงดังๆเนี่ย ไม่ก็มาร่วมแจมเลย

Edit 5555 เจอแบบนี้จะอยู่รออะไรหล่ะครับ เผ่นสิ

seed...

biggiggog

ตกลงที่เอากันนี่เพื่อแข่งกับข้างห้องใช่มั้ย
เดี๋ยวพวกก็มาแข่งถึงห้องหรอก

เห็นมั้ย พวกมาจริงๆด้วย
แต่ถ้ามาแบบนี้ก้อ...โกยเถอะโยม
ขอบคุณครับ

peanutbigbear

ขออนุญาติตอบแบบฉีกแนวเลยเห็นตัวอักษรชื่อเรื่องคาดว่าจะแนวสยองขวัญ
ข้างห้องอาจจะเป็นห้องเชือดหลอกผู้หญิงเข้าไปแล้วไม่ได้กลับมาอีกเลยก็เป็นได้งี้ครับ

Edit : เวรกลายเป็นหลอนซะงั้น 555555

yugiboy

เปิดศึกกับคนข้างห้องสักพักรวมห้อง
สยองสองหน้า ใครจะอยู่ละรอยมือเต็มเลยว่าแต่ผู้หญิงละอยู่นานแล้วหรือพึ่งมา
แล้วย้ายออกด้วยกันหรืออยู่ต่อ

Mylove1234

เดี๋ยวเอาข้างห้องมาร่วมแจมเลย

สยองไปเลยแบบนี้