ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสาม

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 05, 2020, 07:53:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อัศวิน รัตนแก้ว

ในที่สุดก็ได้จัดหนักทั้ง3สาว. สุดยอดครับ. ถ้านายแบงค์ในร่างสาวโดน จะกลายเป็นสาว2ไหมนะ. คงจะน่ากลัวพิลึก.

CherrytreeSK03

teyes1234

pamafry

รู้สึก​ช่วงแรกกับช่วงหลังจะต่างกันอยู่บ้าง อาจจะเพราะเขียนไปต่อเนื่องหรือเปล่า? 
อยากให้แบงค์โดนนะ แต่กลัวจบไม่ลง หรือดราม่าไปเลยนี่สิ
โสดดดด!!

astaxantine

อยากเห็นสา โดนเยอะๆ 
แล้วมีแบ้งเข้าไปสิงด้วย บ้างครับ

kk07

Oumale

โดนก็ดีนะเออจะได้ครบรส ยังไงก็ร่างหญิงอยู่แช้ว

napakon

อยู่ในร่างสาวๆก็หื่นได้อารมณ์อีกแบบ

exelier

ผมโหวตไม่ให้โดนนะครับ ส่วนตัวจะรู้สึกแปลกๆ
แต่แล้วแต่ผู้แต่งครับ
ยังไงคิดวา่สนุกแน่นอน

Hayo

rangsitboyyy

อยากเป็น แบงค์ จริงๆเลย มันสุดดดดดด ::Shy::

kul1

งานนี้พระเอกของเราก็มีเมียพร้อมกันทีเดียว 3 คนเลย แต่บรรดาเมืยๆๆจะเป็นยังไงต่อไปนะ โดนวิญญาณกะหรี่มทออาชีพเข้าสิงแบบนี้อะ

Boy A Man

หายไปนานมากๆเลยนะครับ คิดถึงเรื่องนี้มากครับ ชอบแนวนี้

patkungna01

nui06

ถ้านังแพรวทองละหายไปกับสามสาวก็คงดี..