ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสาม

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 05, 2020, 07:53:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

น่าจะหักมุมบ้างครับ เอาให้อารมณ์ค้างกันไปเลยดีกว่าครับ

Boomm

bank จะเหนื่อยขนาดไหนเนี่ย เจอสามสาวรุม
น่าจะมีพลังวิเศษอีกซักหน่อย ให้สู้กะสามสาวไหว

thaaaaa

@unn

ขอบคุณที่กลับมาต่อให้จบครับ
รอคอยมานานมาก
อยากให้แบ้งได้มีโอกาสเหมือนกันครับ
ว่าถ้าเป็นผู้หญิงแล้วโดนเอ็นจะรู้สึกอย่างไร

Sopun Jeekkee

2 ปี ถือว่านานมาก แต่แต่ ย้อนอ่าน1-2 ตอน ก้อจำได้หมดแบบจุดติดง่าย แสดงว่าประทับใจอยู่

knotmild

Peth

ขอบคุณจากใจเลยนะครับที่กลับมาเขียนต่อ เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องนึงเลยที่ทำให้ผมค้างเต่อสุด ๆ ที่สำคัญทำให้รู้สึกว่าอยากมีเครื่องสลับร่างนั่นบ้างอีกครั้ง

ัuffa555

นายแบงค์เราไปโดนตัวไหนมา แล้วน้องขวัญจะเข้ามาช่วยได้ยังไงน้อ  ::DayDream::

Aomnan1

หายไปนานเลย กลับมาแล้ว ยังเขียนได้ดีเหมือนเดิมครับ ต้องกลับไปอ่านย้อนความอีกรอบเลยว่าใครอยู่ร่างไหนบ่าง

golem237

กลับมาแต่งต่อแล้ว เป็นกำลังใจให้ครับ ส่วนเรื่องแบงค์โดนหรือไม่โดน ผมว่าได้ทั้งคู่นะครับ ถ้าโดน โดนแบบโดน lesser dominate หน่อยก็น่าจะคุมโทนฮาเร็มพระเอกคนเดียวได้ ไม่งั้นจะเตลิดไปหน่อย

เสพสม

ให้แบงค์โดนก็ไม่เลวแต่เฉพาะแค่3สาวนี้นะ

G_U_ KuKu

Q D

อิจฉาแบงค์เลยได้สามขวัญจะมาร่วมด้วยไหมครั้งหน้า

parameter