ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treemiles

โกโก้น่าจะมีทีเด็ด ซ่อนอยู่ เลขากับตุ๊กตาน่าจะสู้ไม่ได้คับ

Narakja Naka

::YehYeh::ชีวิตเหมือนน่าอิจฉาจัง แต่ดูเหมือนไม่มีความสุขเลยนะคุณเบย์ เอาน่าถ้ารักเค้าแล้วก็หาทางเอาเค้ากลับมาให้ได้นะครับ มีหลัวแล้วก็เลิกได้ครับ. 555

Suriyu Buarung

ดูเหมือนเรื่องจะใกล้ถึงจุดจบแล้ว  เวลาอ่านงานเขียนของคุณหอคอยคู่ทีไรเดาทางยากทุกที  บอกตรงๆว่าเดาไม่ออกว่าเนื้อเรื่องกับชื่อเรื่องเกี่ยวข้องกันยังไง

Nxxm wap

จะได้กันไหมคู่นี้ พระเอกเราเล่นตัวด้วย อิอิ แต่โอ๋เริ่มมาแนวใหม่   ::Glad::

chanq

โกโก้นี่นางเอกไหมเนี่ย ลุ้นมาก ลุ้นทุกตอน

Tik K.

ถ้าโก้ไม่เอาแต่ใจตัวเองก็น่าจะได้คบกันไปแล้ว

sakda silakhom

เปิดปากสารภาพความในใจก็จบ  ปีๆนึงเจอกันไม่กี่ครั้ง

จรัญ บุญชู

เบย์กับโกโก้เริ่มเจอกันบ่อยและได้พูดคุยกันมากขึ้น...ส่วนลึกๆของทั้งคู่ยังอาลับอาวรณ์กันอยู่นะ

Run2020

โกโก้มีทัฐฐิมากป๋ามาเสียดายเมื่อหมดหวังในตัวเขาจะทำอย่างไรกับสิ่งที่ตนเองสร้างขึ้นมาทั้งสามีและความผิดหวังของเบ

solid17

ตกลงจะได้คุยกันรู้เรื่องมัย นายเบย์กับโกโก้

zero009

สงสารเบย์โกโก้แต่งงานแล้วเรื่องมันควรจบไปแล้ว

Navavee Stronger

อยากให้มีฉากพี่เบย์จัดหนักกับน้องโกโก้บ้างนะครับ
หลบกันไป หลบกันมาหลายตอน อยากให้โดนจะจะสักที

neimuchan

เด็กสปอยด์ แบบ โกโก้ อยู่กับคนไม่แสดงออกแบบพระเอกไม่ได้หรอก ตีกันตายโหง
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

dodoza2

จะจบยังไงนอสองคนนี้ คิดไม่ออกเลยแหะ ขอบคุณมากครับ

Bancha Jiravirojfeuangfoo

::Doubt::เห็นใจพี่เบย์ครับโดนโกโก้ทิ่งไปแต่งกับคนอื่น แต่ตัดใจไม่ลงซักที