ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phu_nun

ต้องจัดหนักกันสักแมตช์ปรับความเข้าใจ อิอิ

pomm99

ขิงก็รา ข่าก็แรง สมกับที่ยุ้ยพูดจริงๆคู่นี้ จะเอาชนะกันอย่างเดียวเลย

solomon1977

เบนี่ใจแข็งจริงๆเลยครับไม่รู้ว่าจะใจร้ายกับโก้ไปถึงไหนแต่ก็นะคนเคยโดนเมินมาก่อนก็ต้องแค้นเป็นธรรมดาแถมไม่ต้องแคร์อีกเพราะมีทั้งโอ๋และตุ๊กตาคอยรองรับอยู่แล้วแล้วนี้นังมีตัวละครใหม่มาเพิ่มอีกต้องดูว่าจะออกมารูปแบบไหนครับ

puretank

ถ้าตัดส่วนSex Sceneออกไป นี่มันนิยายดีๆ แนะนำให้คนอื่นอ่านได้เลยนะเนี่ย วันนึงๆ ผมรีเฟรชเข้าเว็บหาเรื่องนี้แทบ10เวลา

นัทโตะ

อุปสรรคโกโก้กับเบย์นี่ จะเจอก็เจอ จะได้ก็ไม่ได้

ones26421

sawong sad

แน๊ะเหมื่อนจะให้พี่เบย์เป็นชู้กะโกโก้งั้นแร๊ะ

swgxxx26

แฟนโกโก้แทบไม่มีบทบาท เบย์ไม่ได้อะไรกะโก้เลย แต่บทเยอะมากกก555 โกโก้คงจะยอมไม่ได้ที่เบย์ไม่สนใจตัวเอง

ting_2

non5432112345

อยากให้โกโก้คุมเกมส์บ้าง สงสารโกโก้

poster007

แล้วจะลงเอยกับโก้โก้ตอนไหนนะต้องรออ่านน

honmaru123

ใจแข็งจริงๆเลยนายเบย์ โกโก้จะอ้อนให้ยอมใจอ่อนได้เมื่อไหร่นะ สนุกมากๆครับ

localman

ถ้าเลือกรูทเองได้  จะโหวตให้คลาดกับโกโก้นะครับ  หมั่นไส้

wjoe44

โกโก้ก็น่าลุ้น แต่เสียดายแต่งงานไปแล้ว คงต้องรอหย่าก่อนซะละมัง

แมว69

โกโก้ ใจยังไม่ถึงเหมือนโอ๋ แต่เอาใจช่วยอยู่