ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inputpy

ขิงก็รา ขาก็แรง เจ็บทั้งคู่

n_neng

แล้วจะเป็นยังงัยต่อไป จะได้มีโอกาสคุยกันเมื่อไหร่ อีโก้สูงด้วยกันทั้งคู่เลย  ลุ้นกันยาวๆๆ

chaiwatpu1

Bigbogie

หรือว่าตอนจบจะกลับไปจบกับโกโก้..เพราะดูแล้วทั้งคู่ยังมีเยื่อใยให้กันอยู่นะ

potaeds

โกโก้ต้องการอะไรสามีก็มีแล้วต้องการเอาชนะอะไร

elviswhat

เผลอ ๆ โกโก้กับเบย์อาจจะได้กันก็ได้นะครับเนี่ยในที่สุดแล้ว แต่ทำไมต่างคนต่างๆม่คุยกันศักทีลุ้นจริง ๆ ว่าจะเป็นยังไง

ฮั่นแน่ แพ็ตจะเข้ามาเป็นแม่สื่อแน่เลย แต่ติดที่โกโก้ยังแต่งงานอยู่น้า

soidao

โกโก้นี่ก็ เพิ่งคิดได้เนอะ

Montakan

::HeyHey:: ยังไม่แน่ใจว่าใครเป็นนางเอกเลย

ponggunyuki2527

บางครั้งความรักก็งี้ เราอาจจะทำทุกอย่างเพื่อลืมให้ได้แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ 

สถาพร

ระวังความจะแตกเรื่องโอ๋นะนายเบย์ เกือบแล้วไหมล่ะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูเหมือนทั้งโกโก้กับเบย์ยังมีเยื่อใยให้กันอยู่มากมายทีเดียว ว่าแต่สาวเกรซหันมาสนใจเบย์คงจะเพราะเห็นว่ารวยเลยคิดจะจับสินะ ส่วนเลขาของโกโก้ก็ยอมให้เบย์เปิดซิงรูหลังเพื่อหวังที่จะมัดใจเบย์ให้ติดใจรสสวาท....หึหึ

samsung014

ยุ่งเหยิงจริงๆ โก้แต่งงานแล้วแต่จะยังมีใจให้เบย์อีก เบย์ก็ยังตัดใจไม่ได้ แล้วจะลงเอยกันยังไงละเนี่ย วุ่นจริงๆ

Mylove1234

เนื้อเรื่องเป็นดราม่าดีมากจนไม่สนใจฉาก 18 เลย

kuma_777

นิสัยแบบโกโก้นี่ต้องเอามาจัดให้หนัก มีความหวงก้างเยอะ

Slave

อ่านเพลินสุดๆเลยอ่ะ​  ลุ้นด้วย​ ผมกลับเชียร์​ตุ๊กตามากว่าครับ​ ขอบคุณมากเลยครับ​ น่าติดตามสุดๆเลย