ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kapi channel

สงสารโก้นะคับ แต่ทำไมไม่เลือกเบแต่แรก ส่วนเบผมเข้าใจ มันทำใจยากอยู่ 

stepinw5555

พระเอกนี่ไม่ธรรมดานะเนี่ย มีสาวๆมาชอบเยอะเลย

pisapol

J.toey

ผมว่า โกโก้ กะ เบย์ รักกัน แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกันแน่ๆครับ รายละเอียด คำศัพท์ เฉพาะทาง มีมาประกอบในเรื่องด้วย แสดงว่าท่านนักเขียน ใส่ใจมากครับ ขอบคุณครับ

jaojom

จะลงเอยกับโกโก้รึเปล่าครับเนี่ย หรือว่าเป็นตัวหลอก 
ลุ้นว่าใครจะเป็นตัวจริงครับ ตุ๊กตาหรือว่าโกโก้

knight2000

kake08

เหมือนโกโก้แค่อยากเอาชนะนะ

Channarong Saekow

ต้องรอลุ้นล่ะว่าสุดท้ายแล้วใครสมหวังหรือผิดหวังกันบ้างล่ะ

anwjo7

taton

ถ้าโกโก้ยังงอแงแบบนี้เผลอๆเพื่อนเกรซจะคาบไปแดรกก่อนนะครับ เบย์กับโกโก้นี่เหมือน2ขั้วที่ไม่น่าเข้ากันได้เลย

Heavent01

โกโก้  อีโก้สูง จะเอาชนะ จนลืมสิ่งตัวเองทำใว้

Attar

เบย์ยังมีเยื่อใยให้กับโกโก้อยู่ แล้วผัวโกโก้ล่ะ ไม่สนใจเมียตัวเองเลย

lindor

โก้นี่เอาแต่ใจมาก แต่งงานแล้วยังจะมาเซ้าซี้อีก อยากให้ในเรื่องเจอผูัชายคนอื่นจัดหนักจัง ผมโหดไปป่าวเนี่ย  ::Fighto::

outsider

จริงๆแล้วทั้งคู่ก็รอวันที่ให้ไฟมันติดใช่มั้ยครับ แค่ลดอีโก้ตัวเองลงนะพ่อหนุ่มเบย์

zaaar65

เอาใจช่วยโกโก้ อย่าเป็นผู้แพ้ตลอดนะ