ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

t169

น้องโอ๋ ช่างออดอ้อนนะครับ

rondoo4

โกโก้ดูตัดใจไม่ขาดซักที แต่งงานแล้วแต่ก็ตามเบย์

namogt

ชอบเรื่องนี้อ่านได้เรื่อยๆบทเสียวก็ดีครับ อยากให้เรื่องยาวครับ

yourbuddy

อยากรู้จริงๆ เบย์จะลงเอยกับใคร เหมือนสาวๆหลายคนเป็นตัวหลอกไม่ใช่ตัวจริง

segasa

นิ่งสงบสยบเคลื่อนไหว เริ่มงอเเงเเล้ว ::Evil::

naitoom

สงสัยจัง ผู้แพ้ปรากฏตัวหรือยัง จากชื่อเรื่องผู้แพ้ควรเป็นผู้ชนะตอนจบ ดูเหมือนหลายท่านจะเดาว่าชื่อเรื่องหมายถึง โกโก้

tltl555

ลุ้นโกโก้คนเดียวมา 3 ตอนเเล้ว อยากรู้จะลงเอยยังไง

tanin.jatjarungwong

ยังนึกถาพไม่ออกเลยว่าจะจบแบบไหน โกโก้กับเบย์

oddsk

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ
คำพูดยุ้ยคือสรุปความสัมพันธ์ของโก้ไว้หมดแล้ว ที่ยังอยู่ก็มีแต่ความรู้สึก ซึ่งเป็นความรู้สึกอะไรเจ้าตัวยังไม่รู้เลยด้วยซ้ำ

johnywalker

หำหอมจริง ๆ พี่เบย์ของเรา ต้องใช้น้ำหอมยี่ห้อไหนนะ

vichail

ขอบคุณมากครับ นี่แหละครับขึ้นสวรรค์ของแท้เลยครับ

Solderman

ตกลงใครจะได้พี่เบย์ไปครองกันน่า

adas

น่าติดตามครับว่าใครจะแพ้ใจตัวเองก่อน เดาไม่ออกจริงๆ

timshel