ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfour

ผมละชอบพระนางคู่นี้จริงๆ ลุ้นมาก

timemie01

อ่านสนุกเหมือนพวกนิยาย nc ที่ขายๆกันเลย

ophoneyo

เอาใจช่วยให้โกโก้นะครับ รอลุ้นตอนจบเลยครับ

มดแดงตะกายตึก

na1987

กำลังติดตามเลยว่า จะไปทิศทางใด

teerawatc

จริงๆแล้วเบย์ก็หวั่นไหวกับโกโก้มาตลอด  เเต่ต้องอดกลั้นเอาไว้

กลายเป็นโกโก้เองที่ระเบิดออกมาก่อน 

อ่านแล้วก็สะใจเล็กๆนะครับ  ตอนมีโอกาสดันไปเลือกคนอื่น 

D11T

win2910029

ถึงโกโก้จะเป็นรักตรึงใจแต่นิสัยคุณหนูนี่ทำให้น่าเป็นห่วงนะถ้าจะเลือก แต่เขาก็แต่งงานไปแล้ว ตัดใจดีกว่ามั้ย

eak2207

เป็นเรื่องที่น่าติดตามจริงๆ

7878

แปลกดีนะ .. คนเรา

สาว ๆ คนอื่นเยอะแยะ ที่เค้าพร้อม
กลับตัดใจ กับคนที่มีเจ้าของแล้วไม่ได้

readingbung

คาแร็คเตอร์เตอร์ขงโอ๋ชัดเจนมาก ในใจเบย์ น่าจะพาโอ๋ มาอยู่ที่นอร์เวย์ แน่ๆครับ

pankea

โกโก้เลือกคู่ครองตามที่ใจปราถนาแล้วแต่ยังจะมาเสียดายและวอแวกับเบย์อีกทำไมกัน

tum696969

phaii

แบบโกโก้นี่ไม่ไหว เอาแต่ใจตัวเองเกิน