ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ninew159

flask

เหมือนจะปะกันนะโกโก้​ ใครแพ้ละนิ

flask

ใครจะแพ้กันแน่นะชายหรือหญิง

pongjun

น่าเห็นใจและสงสารโกโก้  แต่เป็นเพราะทิธิของทั้ง สองคน เลยต้องเจ็บกันทั้งคู่

xtazy

ทั้งคู่เลย ยอมได้แล้ว ไม่งั้นจะมีความสุขได้ยังไงทั้งเบย์ทั้งโก้เลย

audy11

โก้เหมือนจะอาวรมากๆ ..แ่มีผัวไปแล้วนี้นะ น่าตะจบๆกันไปงง่ายๆ..หานางเอกใหม่ๆดีกว่า

candyman_042

ทั้งพี่เบย์ทั้งโก้ ปากไม่ตรงกับใจทั้งคู่เลย

tuaklom

เป็นนิยายที่อ่านสบายๆ สนุกทุกตอน ติดตามอยุ่ครับ

boy2516

ทั้งสองคนจะได้มีโอกาสมามีรัยกันบ้างไหม

aekkung

ยังนึกไม่ออกว่าคู่นี้จะลงเอยกันแบบไหน

Aerials

ขอบคุณครับ หยุดอ่านไม่ได้เลยจริงๆ ดีที่ผมมาตามเก็บทีหลังอ่านกันยาวๆ

jame32015

ดูเหมือนยังมีเยื่อใยต่อกันอยู๋ จะได้ลุ้นไหมนะ

plot0440

ถ้าตอนจบเบย์ได้กับโกโก้จะโกรธมาก

sakdi Ontong

เหมือนโก้จะเป็นบอสของเรื่องนี้นะครับ เบย์ต้องลาสต์บอสได้แน่ครับ แต่คงเป็นตอนจบ

mrmanaa