ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pattaa

โกโก้เสียดายเบย์สิ เลยตอแยไม่หยุด

retirenavy

game14974

โกโก้หนูแต่งงานแล้วนะ​ ตามตอแยจัง

Ktm99

natt4556

อีโก้ทำให้ครอบครัว/ความสัมพันธ์ร้าวฉานนะครับ

1234non

โกโก้จะทำไงต่อไปดี จะลุยต่อหรอถอยมา แต่โอ๋ก็ทุ่มสุดตัวจริงๆ

chokolate

ก็ยังรู้สึกกับโกโก้อยู่มาก ๆ นี่นะ ไม่งั้นไม่ถึงขนาดนี้ แต่ยังไงดูท่าแล้ว ก็ไม่น่าจะคู่กันนะ ต้องรอดูว่าใครจะสามารถทำให้ หนุ่มเบย์ลืมโกโก้ ได้จริง ๆ เสียที

swss2511

คงเป็นได้แค่ทางขนานที่ไม่มีวันมาบรรจบ ต่างก็ใจแข็งทิฐิแรงทั้งคู่

chanky2007

โกโก้พยายามมาก แต่พูดผิดไปนิดเดียว กลายเป็นต้องรอโอกาสต่อไป
คิดว่า โกโก้ยังไงก็ไม่รอดแน่ๆ ต้องเข้าฮาเร็ม
เหลือแต่จะเป็นแบบไหน

ตอนแรกนึกว่าสาวๆของนายเบย์จะเยอะกว่านี้ แต่แค่นี้ก็มีอีกหลายคนรอบตัว
สาวๆไม่เยอะเกินไปก็ดีเหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

kookai

อ่านเรื่องนี้ได้อารมณ์เหมือนอ่านนิยายรักพ่อแง่แม่งอน ถ้าจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งก็น่าจะดีนะครับ

mspeed

เจ็บปวดในใจทั้งคู่​ น่าจะเปิดอกคุยกันนะครับ​ เคลียร์​ใจไปเลยจะได้จบ

กิตติศักดิ์

ทิ้งเขาไปแล้วแต่กลับมานึกเสียดายทีหลังแล้วจะยังต่อดี

Boypong

ตอนจบแน่ๆเลยถึงจะได้กันผมว่า สนุกมสกๆคนับ

miikaell

รอ โกโก้ โดนจัดหนัก ยิ่งมีโอ๋ด้วยนะ ซี้ด

terapoong48

ยังไงตอนนี้ตุ๊กตาก็มาเบอร์1ครับ ผมลุ้นเกรซมากว่าจะยั่วเบย์ยังไงเพราะไม่มีคอนเนคชั่นต่อกันเลย