ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบหก

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 14, 2020, 10:30:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องเป็นพิเศษ?

รัน
42 (35%)
เหมย
46 (38.3%)
สา
55 (45.8%)
ขวัญ
23 (19.2%)
พิม
5 (4.2%)
แก้ว
3 (2.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 120

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 18, 2020, 10:33:02 ก่อนเที่ยง

bosshii

kuma_777

ขวัญมาแบบนี้น่าจะไม่รอด สงสัยขาถ่างไปอีกคน ::Bloody::

kul1

แบบนี้ คืนนี้สาวขวัญของเราจะเป็นยังไงละเนี่ย จะทนได้นานแค่ไหนกันนะ

leo_attack

เริ่มเป็นห่วงแบ้งค์ืนี่เปิดโลกหรือเปล่าเนี่ย

kaiden

ขวัญจะร่านแทนมั้ยน่ะ อาจจะกลายเป็นเมียคนที่ 4 ก็ได้ อิอิ

charles

กลับมาต่ออย่างรวดเร็ว เสียน้ำแน่ๆ

testman

ให้ทาย ดูแล้วในฮาเร็ม น่าจะมีขวัญเพิ่มอีกคนแน่ ๆ จากสาม กลายเป็นสี่ส่วนพอดี

งานนี้ กลายเป็นผู้ชายอินเดียไปได้เลยมีเมียสี่คน

delealpi

readinggg

สงสัยขวัญจะมาเข้าเป็นสมาชิกใหม่ของฮาเร็ม

cosmos789

aiekuy

ลูกหมอผี จะสู่ฤทธิ์วิญญาณกะหรี่ได้หรือนั้น ไม่น่ารอด

JabaWoCK

ขวัญท่าทางจะเสร็จแบงค์อีกคนแน่เลย

Moo Muzz

พิมครับ ขอแหวกแนว จากท่านอื่นๆเลย

beer_a_riddler

"ทีแรกก็ไม่อยากให้ใครโดนหมอแดงหรอกครับ แต่ถ้าไม่ให้โดนเลยก็ดูเป็นตัวร้ายง่อยๆเกินไป แต่จะให้สาวๆคนอื่นไปโดนก็เกรงว่าตัวร้ายจะฟันสาวๆของแบงค์เยอะ หวยเลยออกที่เหมยครับ แต่จะให้เหมยโดนอีกผมก็สงสาร เลยให้แบงค์ไปโดนในร่างเหมยแทน  ::DookDig:: เป็นพระเอกควรจะปกป้องนางเอกใช่มั้ยครับ (ฮ่าๆๆ) แถมการโดนของแบงค์ทำให้เนื้อเรื่องเดินต่อได้อีก อ่านตอนนี้แล้วท่านจะรู้ครับ"

::Thankyou:: อ้อ ที่มาที่ไปเป็นแบบนี้นี่เอง ::DookDig::
เรื่องมาถึงจุดลุ้นแล้ว ดูว่าจะลงเอยยังไงเลยครับ

kopXIIII

ไม่มั่นใจว่าเป็นไทมไลรน์ก่อนเคสสร้อยหมอกราคะหรือหลัง
ถ้าเป็ฯก่อนคงสนุกแต่ถ้าเป็ฯหลังขวัญคงจะคุมพลังได้ในระดับนึง
งานนี้อีกคนไม่มั่นใจว่าเป็นพี่ใบตองหรือเปล่าหว่า?
ไทมไลน์มันใกล้ๆกันเลย

2เรื่องครอสจักรวาลกันแล้ว