ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบหก

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 14, 2020, 10:30:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องเป็นพิเศษ?

รัน
42 (35%)
เหมย
46 (38.3%)
สา
55 (45.8%)
ขวัญ
23 (19.2%)
พิม
5 (4.2%)
แก้ว
3 (2.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 120

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 18, 2020, 10:33:02 ก่อนเที่ยง

MAC

น้องแบงค์ระวังนะครับอยู่ร่างสาวๆมากๆเดียวจะกลายพันธ์นะครับ(เดียวจะหาว่าลุงไม่เตือน)ฮิๆๆๆๆ ::Waiting::

akradet1234

โอ๊ยน้องขวัญ โดนนางแพรวทองเข้าไปสิงสู่ซะแล้ว อย่างนี้จะเสร็งแบงค์อีกคนไหมเนี่ย

Boy A Man

แบงค์ก็เสียวไม่หยุด แพรวทองก็ไปสิงร่างขวัญแล้ว จะเป็นยังไงต่อไปนะ

sunnyman

ขอบคุณครับ บุ้นตอนจบเหมือนกันว่า จะออกมาแนวไหนครับ

pamafry

โหวตสากับเหมย
ส่วนขวัญนี่ก็น่าจะไม่รอดนะ
โสดดดด!!

Navavee Stronger

อยากเห็นฉากเด็ดของสาวขวัญหลังโดนสิงบ้าง
ว่าจะมันส์เหมือนกับคนอื่นๆหรือเปล่า

guzzpai

ส่วนตัวยังอยากเห็นฉากรันกับแบงค์สลับกันแทงอยู่นะฮะ

gritkin

พลังนางเขาเยอะ หมอผีฝึกหัดไม่น่ากดไหวนะ คงเพิ่มในฮาเร็มไปอีกคน

tcm12599

Prince80

กำพล

เสียวมาตลอดทางไม่ยอมให้เอาของเล่นในหอยออก

samsung014

ขวัญจะรอดมั้ยเนี่ย ท่าทางอาการจะออกซะแล้ว อิอิ

naitoom

ในเมื่องถูกเรียกว่าสาวๆของแบงค์แล้ว ก็ต้องเป็นของแบงค์ซิครับ จะเว้นใครไว้ ได้ไง...

Oumale