ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosiura Kazuya] Manager Sakura is a Capable Woman หัวหน้าซากุระจัง [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 14, 2020, 11:07:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cking

แหมมม แต่จริงๆนะผู้หญิงบ้างาน ถ้าเครื่องติดนี้สุดๆ

แห้งตายแน่นอนนย

kanok

ซากุระ คงแอบชอบผู้จัดการมานานแล้วแน่เลย
แต่การแอบชอบอย่างนี้ก็ดูน่ารักดีนะครับ

mourning.moment

มีลูกน้องแบบนี้ สุดยอด ชีวิตจริงขอแบบนี้มั่งสิ

จริงจังมากไปมั้ย ฟ้าเหลืองเอาง่ายๆ เลยนะเออ อายุก็ปูนนี้แล้ว

Soulsteal Attapon

สาวซึนนี่น่า แอบชอบหัวหน้า แต่แอบแรงนะชวนเข้าโรงแรมเองเลย ร้ายกาจๆ สงสัยมีติดใจหัวหน้าชวนมา เย กันอีกบ่อยๆแน่นอน อิอิ

edit : โฮ้โห ซากุระจัง เก็บกดมาจากไหนเนี่ย ผู็จัดการฟ้าเหลืองแน่ๆ 555555

pfrankz

นางเอกรุกมากกกกกกไม่นึกว่าจะรุกขนาดนี้

ฟ้าเหลืองแน่ๆๆๆอีก10รอบเนี่ย

enozerzz .

หัวหน้านี่เด็ดจริง จะจบแบบโดนเฉยๆหรือจะจบแบบได้กันรักกันนะนี่
ผจก.ขณะทำหน้านี่แหงๆขนาดนี้ นี่ครั้งแรกนะทำไมโหดขนาดนี้ละ 5555 สุดจริงๆลายเส้นสวยเนื้อเรื่องก้อดี

cjcjcj101254

สงสัยคงโดน ผจก.หยอดไว้เยอะสิท่า ถึงได้ชวนเขามาขนาดนี้

goppy123

ดุๆพอมาพอเปลี่ยนโมเม้นนี่โคตรน่ารักเลยครับ  ::Bloody::

ผู้จัดการสู้เขา  ::Ahoo::

oyoyo

ถ้าตัดเรื่องเซ็กออกไป เรื่องนี้เนื้อเรื่องค่อนข้างอบอุ่นและจริงจัง
หัวหน้าซากุระนี่หุ่นดีสุดยอดไปเลยจริงๆ โดยเฉพาะยามที่อารมณ์เธอกำลังร้อน

Seref

สาวแว่นสายซึน โดนจัดหนักแบบนี้เลื่อนขั้นแน่

andycarton

หัวหซากุระผู้จริงจังทุกๆเรื่องมาเจอกับผู้จัดการที่จริงจังเรื่องตั่ม งานนี้มันมีเงี่ยนงำแน่ๆผู้หญิงน่าแอบชอบผู้จัดการนะครับเนี่ย ::DookDig::เดาไว้ไม่ผิดว่าแอบชอบผู้จัดการ ว่าแต่สั่งถุงยางอีก10อันผู้จัดการว่าไง ไหวป่ะ? ::DookDig:: ::DookDig::

Buarie

ผู้จัดการดูเป็นผู้ชายหน้าตาธรรมดา ๆ แต่บทมันทำให้รู้สึกว่ามีเสน่ห์ มีความสบาย ๆ ขี้เล่นมาก ถ้าผมเป็นผู้หญิงก็คงชอบเหมือนกัน

บทมันส่งจริง ๆ กับความเป็นผู้นำ แต่ทำตัวแบบสบาย ๆ ไม่เจ้ากี้เจ้าการ ชอบบุคลิกแบบนี้มากจนรู้สึกว่าอยากเป็นให้ได้แบบชายคนนี้ในชีวิตจริงบ้าง respect ครับ