ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบแปด

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 28, 2020, 12:14:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านอยากให้แบงค์โดนจัดตอนอยู่ในร่างสาวๆหรือไม่?

ไม่อยากให้โดน
51 (36.2%)
อยากให้โดน แต่เฉพาะกับสาวๆ (โดนแบบกู่กลับ)
42 (29.8%)
อยากให้โดน จะโดนกับใครก็ได้ (โดนแบบกู่กลับ)
19 (13.5%)
อยากให้โดน แต่เฉพาะกับสาวๆ (โดนแบบกู่ไม่กลับ)
20 (14.2%)
อยากให้โดน จะโดนกับใครก็ได้ (โดนแบบกู่ไม่กลับ)
28 (19.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 141

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 01, 2020, 12:18:23 หลังเที่ยง

Wasabi Orange

testman

ดูอาการ น่าจะถามก่อนว่าใครไหว ใครไม่ไหว

ไม่ได้มีแต่พี่แก้วนะ ยังมีพิมกับขวัญอีก คิดว่าจะรอดไหม

jjhj1988

แก้วต้องทำอะไรแน่ๆ เลยนะคับ
จากเหี่ยวๆกลายเป็นโด่ไม่รู้ล้มเลย5555+

guzzpai

ส่วนตัวแอบอยากให้แบงค์โดนสาวคนอื่นสลับกัน เหมือนแกล้งหน่อยๆ ตอนที่แบงค์อยู่ในร่างสาวๆ นะครับ น่าจะแปลกดีพิลึก 555

windy007

สาวๆของแบงค์แต่ละคนนี่สุดยอดเลยครับ

zamakarn

แบบนี้ต้องมีของดีแน่ แล้วเพิ่มมาอีกคนตายแบบนี้หมดตัวแน่เพื่อน

aiekuy

โดนมนต์อะไรคุณแก้วเข้าไปละนั้น

มีมนต์แบบนี้ หนุ่ม ๆ คงถามหากันจ้าละหวั่น

summersale

resistance

พระเอกต้องโดนอะไรเข้าไปแน่นอน ไวอากร้าหรืออาคม

Forneus

x-gen

gojira

ไม่อยากให้แบงค์อยู่ร่างสาวๆอะรู้สึกแปลกๆ 555 ฮาเร็มๆก็ฮาเร็มไปเลยดีกว่า ::KO::

865162

พี่แก้วต้องการ จัดไป ให้น้องพิมด้วย แล้วอย่าลืมน้องขวัญหล่ะ

mpong17