ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบแปด

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 28, 2020, 12:14:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านอยากให้แบงค์โดนจัดตอนอยู่ในร่างสาวๆหรือไม่?

ไม่อยากให้โดน
51 (36.2%)
อยากให้โดน แต่เฉพาะกับสาวๆ (โดนแบบกู่กลับ)
42 (29.8%)
อยากให้โดน จะโดนกับใครก็ได้ (โดนแบบกู่กลับ)
19 (13.5%)
อยากให้โดน แต่เฉพาะกับสาวๆ (โดนแบบกู่ไม่กลับ)
20 (14.2%)
อยากให้โดน จะโดนกับใครก็ได้ (โดนแบบกู่ไม่กลับ)
28 (19.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 141

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 01, 2020, 12:18:23 หลังเที่ยง

wintowin

อิจฉานายแบ๊งค์มาก จะโชคดีอะไรปานนั้น

DarkXoaH

ว่าแล้ว จัดหนักขนาดนี้ พี่แก้วเราจะทนไม่รวมด้วยช่วยเสียงได้อย่างไร

ylnox xonly

แก้วมาแข่งกับสาวๆ ท่าทางคนนี้จะแรงจัด

MAC

น้องแบงค์อยู่ในร่างสาวๆตอนโดยเอาน่าจะรู้จุดเสียวของสาวๆดีต้องเก่งกาจแน่เลย ::Horror:: ::Shy::

knight18

มันต้องไหวอยู่แล้ว หนุ่มแบงค์พลังม้า 555

JabaWoCK

จบตอนนี้นายแบงค์เหลือแต่กระดูกแน่ๆเลย

bangker

แบงค์ต้องโดนหน่อย แล้วยายแก้ว เอ้ยพี่แก้ว 5555

Sitthikirn

::HeyHey::แก้วนี่น่าจะมีพลังวิเศษอะไรสักอย่างนะเนี่ย

playnut

อยากให้แบงค์ไปอยู่ในร่างของสาบ้าง  ชอบแบงค์อยู่ในร่างหญิง

เสพสม

mrcat2019

จัดต่อรออะไรครับ พี่แก้วแยากโดนมั่ง

Asura4237

game14974

โดนบ้างก็ได้ครับ​ ไปเป็นน้องบิวอีกรอบ​ 555555
#พี่แก้วเป็นต้นเหตุให้แข็งไม่รู้ล้มแน่ๆ

intanianoi

พิมต้องโดนควยแบงค์บ้างสิรับรองติดใจ