ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Hitozuma DeliHeal Appli แอพสั่งเมีย(คนอื่น) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 02, 2020, 10:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitsaram

แอพพวกนี้ถ้ามีขายให้ประมูลคงระเบิดเทิดเถิงไปเลย ดีนะที่สั่งได้วันละครั้งไม่งั้นแย่แน่

Close Read

พอเควสจนครบแล้วได้เมียมาแล้ว ถ้าเราไปเริ่มเอากับคนใหม่จะมีอาการหึงหวงไหมเนี่ย

ผัวเก่าแอบเห็นแล้วได้แอพ สงสัยมันคงเอาไปสร้างฮาเร็มแน่ๆเลย

banksazero

แอปนี้ ทำให้สามารถกินเมียชาวบ้านได้ทุกคนไม่เบื่อ แต่คิดว่าจะมีปัญหาตามมาตอนที่กินเมียชาวบ้านไปหลายๆคนแล้วเมียชาวบ้านติดใจนี่สิ จะโดนบรรดาผัวๆมากระทืบไหม

sidewinder

แอพสุดยอดจริงๆครับ
ผมว่าต่อไปต้องสร้างเป็นฮาเร็มแน่นอน

งานนี้ผมว่ามีเอาคืนแน่นอน

khowoat

ถ้าแอพนี้มีจิง โครตจะบรรเทิง ยิ่งช่วงกักตัว เบื่อๆได้ซักคนนี่แจ่มเลย

Kfg asdf

ถ้าสามีอยู่บ้านทั้งวันจะใช้ได้ผลมั้ยน้า

ได้เวลาเอาคืนแล้วนายแว่น

pengza1

::Ahoo::

แอพนี้คงไม่ฟรี  น่าจะเป็นเสียแอร์ไทม์แน่นอน

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

ถึงแนวนี้จะมีเยอะแต่ผมก็ชอบนะ 55555 แบบนี้ต้องจัดฮาเร็มแล้วว

แอพนี้มันเปลี่ยนคนได้ด้วยเรอะเนี่ย
อยากให้มีตอนต่อไปอีกจะได้รู้ว่าเป็นไงต่อ

mklx1319

คือแบบว่า 3 คนด้านล่างไม่น่ารอดนะ 5p จะมาไหม มาดูกัน

5p ก็มาจริงๆ แต่ดูเหมือนจะจบไม่สวยนะ โดนเอาคืนแล้วไหมละ

Bobo03

ได้แต่บอกว่าขอลิ้งค์แอพนี้55 ::Thankyou:: ::Thankyou::
ถ้ามีตอนหน้ามันต้องแย่งมาแย่งกับแล้ว55555

a-ha

แอพผีหลอกของหนุ่มน่าสงสารนี้เอง

สวัสดีค้าบ

ลาลามูฟ แกรบ เก็ท ฟูดแพนด้าต้องหลบไปเมื่อเจอแอปนี้ ห้าๆ

มีการแย่งแอปด้วย 55555 โคตรซวย

I2eI3oI2n D Ace

แอปดีๆแบบนี้อยากได้บ้างจัง สงสัยจะเก็บเมียชาวบ้านเรียบแต่ถ้าท้องครบทุกคนทำไงนั้น แตกนอกหรือให้กินยาเถอะท้องครบทุกคนนี้เอ็งตาย

ดีใจด้วยได้เมียคนอื่นแล้วแถมไม่ต้องมีแอป แต่แอปดันไปอยู่กับสามีของเมียที่เอ็งกำลังเอาอยู่ถ้ามีตอนต่อไปสนุกแน่

E4RTHEE

กลุ่มแม้บ้านท้องไม่ทราบใครเป็นพ่อแน่ หรือสามีมาตีคนใช้แอบ แน่นอน

จบแล้ว ผิดคาดเลย กลุ่มสามีพวกนางดันมาลุมตีตั้งนานแล้วด้วยก่อนรู้เรื่อง // เรื่องจะเป็นยังไงติดตามอยู่นะ