ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoumoto Hatsumi] Two Friends เพื่อนกันตลอดไป 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 04, 2020, 11:58:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เลื่อนลงไปดูตกใจ NTRๆๆๆๆๆๆๆๆ อะไรนักหนา 5เรื่องรวดเลยใช่มั้ย
หนีมาพักใจแปลเรื่องใสๆแนวเพื่อนสมัยเด็กกันดีกว่า หลบโควิดหนีNTR
หวังว่าเรื่องแนวนี้คงไม่มีอะไรแปลกๆเนอะ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

รักใสๆคำถามคือคิดว่าเรื่องนี้จะจบยังไง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

CoolNook Thangsakul

เห้ยๆ ใจเย็นๆ ค่อยเป็น ค่อยไปซิ คั้งแรกทั้งคู่นะเห้ย 555

MooOon

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dome704

g9898

คำว่าครั้งเดียวมันไม่มีจริงหลอกนะหนูน้อย ::Evil::

บอกแล้วว่า คำว่า "ครั้งเดียว" มันไม่มีจริงๆ  ::HoHo::

แอลยู

ขอกันดื้อๆเลยไอ้หนูเอ้ย

เดี๋ยวจะผลัดกันดูใช่มั๊ยหล่ะ แหม่ะ

l2aito

ครั้งเดียวไม่มีจริงครับ ไม่ว่าจะเป็นชีวิตจริง หรือในนี้ก็ตาม  ::HoHo::

ได้กลิ่นไอที่ไม่ดีเลย
พี่แม่งกะล่อแหงๆ  ::Horror::

bompuriku

"ครั้งเดียวก็ได้"  ::Crying::

คำนี้ไม่มีอยู่จริง  ::Touchy::

กลัวอย่างเดียวก็คือ "สุดท้ายก็เพื่อนกัน  ::Oops::"
-----------------------------------------------------------
ตอนหน้าโดนพี่ชายปาดแน่นอน  ::Crying::

etracker

ใสสุดๆ ผมว่านี่จะเป็นครั้งแรกของเด็กๆ และยาวแน่ๆ ครับ

ไม่กล้าเม้นต่อเลย ให้คนอื่นไปอ่านเอาเองละกันนะครับ

biggiggog

งานนี้ต้องดูว่าน้องผู้หญิงจะยอมแค่ไหน
ไอ้น้องผู้ชายท่าทางจะหยุดยาก

รักใสๆได้แป็ปเดียว ก็ใส่กันซะงั้น
แถมมีพี่ชายเข้ามาด้วย
งานนี้ชักจะเริ่มขุ่นซะแล้ว...มันมาแน่
ขอบคุณครับ

samnakub03

คาดว่าทั้งสองคนคงเป็นแฟนกันยันตอนโต

เกมพลิกเฉย

Party Party

แนวใสๆจริงๆนะ อย่ามาหลอกกันนะ ผมมันคนมาซื่อเชื่อคนง่ายซะด้วย ขออ่านก่อนแล้วกันนะ (รู้สึกคิ้วขวากระตุกๆ)

ค..คุณ!!  คุณหลอกดาว ไหนคุณบอกดาวว่าเป็นแนวรักใสๆ แต่ไอ้ตัวอย่างตอนหน้านั้นมันอะไร คนหลอกลวง!(ร้องไห้แบบละครหลังข่าว)
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

jakrid123

ครั้งเดียวมันไม่มีอยู่จริง  ว่าแต่ทำเป็นปะวะคับ

ตอนนี้จบใสๆ รอดูตอนหน้าต่อครับผม มันยิ้มเจ้าเล่จริงพี่ชายมัน

freelance

ตอนแรกก็ดีๆแบบนี้ละแต่จบไม่สวยสักคู่
เอาถึงตายเลยเหรอ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

หืม  เชื่อคำโปรยดีมั้ย รักใสๆ  แต่คอมเม้นแต่ล่ะคนนี่  เชื่อยากนะนิ

ก็รักใสๆ นะ ตอนแรก  แต่ตัวอย่างตอนต่อไปนี่ซิปัญหา