ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 31 : ความลับที่ถูกเปิดเผย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 06, 2020, 02:50:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kreetha2

พจน์ ปัญญานวล

usman1963

โฮเห็นลุคแบบนั้น ร้ายไม่เบานะเนี่ย ฮิคาริ ทำอีท่าไหนถึงได้กันละเนี่ย เรื่องของใบเฟิร์นอีก อยากอ่านต่อแล้ว

kaku1234

865162

nujane_dude

ฝีไม้ลายมือของสาวอั้มไม่เบาเลย เป็นเมียพระเอกที่ติดตามเชียร์

thing

navy868

เอาละเว้ย ฮิคาริ เปิดคนแรกเลยเหรอ 555 ::WowWow::
ตอนนี้ได้รู้อะไรเพิ่มขึ้นหลายอย่างเลย

gfthebc

ใน​ช่วง​แรก​นี้​เป็น​ห่วง​น้อง​ใบเฟิร์น​เลย​ครับ​ ไม่​อยากให้คนรอบตัวของ​นายริวต้อง​เจอ​กับเรื่อง​ที่​ไม่ดี​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สงสัย​ก่อน​ที่​จะ​ได้​กลับบ้าน​ที่​กรุงเทพ​ฯ  นาย​ริว​อาจจะ​ได้​เจอ​แม่​ หรือ​ว่า​อาจจะ​ได้​เจออะไร​ที่​น่าประหลาด​ใจ​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​

ชาญวุฒิ เนระภูสี

นายริวจัดหนักคุณหมออั้มเลยนะครับ edit เมียนายริวทั้ง4 คนนี้รักใคร่กันดีนะครับ

mewzira

อั้มนี่เอานาน เอาทน เอาอึดกว่าใครเพื่อนเลยนะ กับรุ้งพลอยที่รักยังไม่ขนาดนี้ สงสัยนายริวจะรักอั้มมากที่สุดละมั้ง 555