ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 31 : ความลับที่ถูกเปิดเผย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 06, 2020, 02:50:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

helios

ยังไงนายริวก็ยังเป็นเด็กน้อยอยู่ดีนะครับ
แต่พออั้มสอนเลยรู้จักความคุมตัวเองแล้ว

sammyadong

คิดไม่ถึงว่าจะเป็นฮิคาริ เดี๋ยวคงต้องมีการทบทวนแน่เลย ชอบที่อั้มโดนจัดหนักมากเลยตอนนี้ โดนไปกี่รอบไม่ทันได้นับเลย

alexdino

เมียสามัคคีกันหมดน่าอิจฉาจริงๆ
4เมียได้พลังเพิ่มริวก็ซวยสิงานนี้

thanarat3459

::Grimace::อะย่ะ. สาวอั้มเมียสาวผู้ร้อนแรงของนายมังกร....งานนี้นายมังกรมีหวังคอตก...หัวห้อย...แน่ๆ..555

po3821

สมการรอคอยจริงๆ รอบนี้ริวจัดเต็มให้อั้มจริงๆ แต่ก็บรรยากาศอบอวลด้วยความรักด้วย ครบรสมาก ขอบคุณครับ

po3821

ตอนนี้เต็มอิ่มจริงๆ ได้รู้รายละเอียดหลายๆตัวละคร ปลอดโปร่งขึ้นเยอะเลย ว่าแต่พลังแบบที่ริวปลุกพลังของบรรดาเมียๆทั้งสี่นี่สุดยอดจริงๆ ต่อไปนายริวก็มีแบ็คอัพชั้นยอดอยู่รอบตัวละ ว่าแต่นายริวจะโดนกำหลาบจนไม่กล้าหือเลยนี่แหละ สนุกมากครับ ขอบคุณ

Run2020

นายร้วอย่างอึดลบแล้วคนต่อไปที่จะเข้าสมาคมนี่ใครนะกระแตหรือป่าวหรือเพื่อนที่มหาลัย

ติ๊ก ติ๊ก

baitong haha

swss2511

Lucitor

อั้มนี่ หัวหน้าสมาคมแม่บ้านเลยทีเดียว
เฟิร์นก็น่าจะเสร็จเวย์ อาจารย์นั้นน่าจะไปเกิด
เสียวว้อยยย

ได้สมุนเพิ่มอีก เรื่องฮิคาริคงต้องติดตามต่อ
ว่าแต่แม่ช้างน้ำโหดจัง 555

แฟ๊ต บอย

ฮะว่าไงนะ.มิไร...ไม่ใช่คนแรกของพี่มังกรแต่เป็น.....แม่สาวเทนงู?????
edit:แบบนี้"ฮิคาริ"ต้องเป็นพีใหญ่สิ เพราะมีอายุมากกว่าใครๆในบรรดาเมียๆของพี่มังกรตั้ง 300กว่าปี

กฤษดา บุญมา

boyllsj1

แล้วคนต่อไปของริวคนต่อไปจะเป็นใคร

Mix_Xer

ลุ้นให้มีแซนวิส 3p หรือ 4p ออกมาจังครับ สำหรับนายริวคงจะสบายๆ อิ อิ