ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 31 : ความลับที่ถูกเปิดเผย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 06, 2020, 02:50:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jonah MTS

neimuchan

hell yeah เทงงูอ้วนแว่น เปิดริวกะเฟ้ย ถูกใจกองอวย

เอาว่ะ โดนเยแล้วเวลอัพ ถ้าทะเลาะกันละเจอแก๊งแม่บ้านรุมยำนี่ น่าจะยับ...........
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

amorn niemgerd

อมร

pp1659

Ryoma Kechi

ร้ายกาจไม่เบาเลยนะ ฮิคาริ 
เป็นคนแรกของมังกรซะด้วย

Manoptana

พี่อั้มมาทีหลังแต่ใช้พลังหนักกว่าคนอื่นเลยทั้งอาหารทั้งยาและวิชาแพทย์ เล่นเอานายริวพลาดตั้งแต่แรกแล้ว กว่าจะได้แก้ตัวก็เกือบหมดสต๊อคแล้ว

xvenomz

เห็นชื่อ ฮิคาริแล้ว รอติดตามเลยครับ เริ่มนับไม่ถูกละ ว่าเมียๆ นายริวนี่มีกี่คนแล้วเนี่ย

แอบแปลกใจเล็กน้อย ริวกะ นายจะขึ้นครูไวไปแล้วนะ. ตอนนี้มีเปิดเนื้อเรื่องปูทางไว้ให้ตามยุบยิบ หลายตัวละครเลย ดีครับ

spty24

กว่าพี่มังกรจะผ่านมาถึงอายุ20ได้ นี่ก็ผ่านมาหลายถ้ำเหมือนกันนะครับเนี่ยย
แวะเก็บเล็กเก็บน้อย5555 ตอนนี้เมียทั้ง4ก็อยู่กันพร้อมหน้าแล้ว บอกเลยว่า บรรเทิงแน่คราวนี้้

potaeds

♤judas♤

นายริวจัดหนักพี่อั้มไม่พักเลยนะ.แต่ก็นะกว่าจะสารภาพออกมาได้..ว่าแต่คนแรกของนายริวใครกันนะ

I2ta3ta3

toy5599

pd19811983

นายริวจะไหวหรือเปล่าน้อเอาใจช่วยนะริวมีเมียเยอะต้องทำใจต้องให้เท่าเทียมกันก็ต้องเหนื่อยเพิ่มขึ้นอยู่แล้วตสมต่อครับจะเป็นยังไง

bunchucherd

Kamol