ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 31 : ความลับที่ถูกเปิดเผย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 06, 2020, 02:50:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Debaker Singlek

#พอได้ปล่อยแล้วจัดหนักกันเลยนะริวกะและอั้ม จัดกันไม่สนใจใครเลยทั้งป้าแม่บ้านทั้งคนงาน4คน
#เมียทั้ง4คนของนายริว มีพลังวิเศษ ในตัวกันด้วย ครอบครัวนี้ถ้าในโลกความเป็นจริงนี้ ครองโลกนี้ได้สบายเลยนะ
#ว่าแต่ปีศาจสาวสวย ฮิคาริ ไปเปิดซิงนายริว ตอนไหนเนี้ย

aodpasa

jomza537

Longnan

เอาจริงๆผมคิดว่าคนที่สอนเรื่องเซ็กให้ริวจนช่ำชองก็คือฮิคาริแน่แหล่ะ

porchai

ขอบคุณครับ
ความลับนายมังกรแตกเสียแล้ว
เสียซิงให้ฮิคารินี่เองหมดเลย
อ่านจบ5555แต่ตอนทั่32หายไปเสียแล้ส

Nattanan Tst

คราวนี้ครอบครัวนายมังกรก็ครบสมบูรณ์สักที รอแม่นายมังกรเปิดตัวอยู่นะครับ

watsapon420

ตอนนี้ผมอยากรู้เรื่องใบเฟิร์นสุดๆ
จัดอันดับกันแล้ว5555

aumoum

Sopun Jeekkee

สุดยอดของบทรัก มาทีหลังแซงทางโค้ง ทุกท่าเลย

เนื้อหาหลากหลายมาก ที่ดีมากคือเปิดปมต่างๆ ที่ซ่อนไว้มากที่สุด เห็นถึงบทบาทเด่นของแต่ละคนดีที่สุด
มีแถมว่ารูปanimation ประกอบสุดยอดมาก สำหรับท่าหัวเราะของเกลอร่วมแก๊งค์

yoyoman

ถ้า 4 คนนี้รวมกันเมื่อไร นายริวคงได้แห้งตายเมื่อนั้นล่ะครับ 555

po3026

ความลับเรื่องเสียวของนายริวค่อยๆโผล่ออกมาแล้ว แม้กระทั่งภูติก็ไม่พ้นมือนายริวไปได้