ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tdt14023

จริงๆผมว่าทุกๆคนก็อยากมีพรสวรรค์แบบทิมนะครับ แต่ถ้าต้องทำให้ตัวเองหวิดตายก็ไม่ไหวนะครับ ยังไงก็ขอให้ทิมใช้พรสวรรค์ที่ได้มาไปในทางที่ถูกนะครับหรือว่าไปในทางที่เสียวก็ได้ครับ ::HoHo::

peristalsis

เปิดเรื่องมาก็น่าสนุกละหวังว่าจะได้อ่านจนจบนะครับ

jumbo allower

มีพี่สาวสวยก็ดีอย่างนี้นี่เองครับ

pungping

แนวนี้มาดีเลยครับ คิดว่าเคยอ่าน แต่ไม่ใช่ ชอบครับ

littlesly

มาแปลกครับ ได้พรอะไรมามั่งครับ แอบลุ้นว่าจะได้ใครก่อน แล้วจะแนวฮาเร็ม หรือทีล่ะคน.

sophon1

psm_mach

อ้าว พี่หลินกับพี่ฟางเป็นคู่กันเหรอ แล้วแฟนพี่ฟางหายไปไหนหรือเลิกกันตั้งแต่วันนั้น

morekung

พรสวรรค์เป็นนี้สุดยอดเลย เรื่องแนวใหม่น่าติดตาม

soidao

แหะๆ อยากมีพลังวิเศษแบบนี้บ้าง

testman

กลับมาพร้อมพลังวิเศษแบบนี้ ใครคิดอะไร ก็รู้ไปหมด

แบบนี้สาว ๆ จะเหลือเหรอ รู้ทันรู้ใจขนาดนี้

คนแรกจะเป็น ฟางหรือหลิน ผมว่าฟางแน่ ๆ

yumer

ก็มาดีเลยครับ ชอบแนวนี้แปลกใหม่ดี

Jim Lord

tto

ได้ยินในสิ่งที่คนทั่วไปไม่ได้ยิน ได้เห็นในสิ่งที่คนทั่วไปไม่ได้เห็น จะเป็นอย่างไรต่อไปน่าติดตามครับ

Debaker Singlek

พลังวิเศษแบบนี้อย่างมีบางจัง เห็นภาพอนาคตใกล้ๆที่จะเกิดขึ้นได้ สุดยอด

winnythepooh

นอกจากจะได้ยินความคิดแล้วยังเห็นภาพอนาคตอีก น่าติดตามมากๆ