ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนพิเศษ(น้องบิว)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 10, 2020, 03:11:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าภาค 2 แบงค์กลายเป็นแบบตอนพิเศษตอนนี้ ท่านจะโอเคมั้ย?

โอเค!!
32 (39.5%)
ไม่โอเค!!
13 (16%)
ได้หมดแล้วแต่ไรท์
36 (44.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 15, 2020, 03:13:32 หลังเที่ยง

Auddy2519

Asura4237

แปลกจังทำไมเรารู้สึกไม่อิน กับ Route นี้เลยแฮะ

Oumale

เพิ่มไปทางสายโชว์เยอะๆก็โอเคหมดและน้อ

nagatochans

ตื่นเต้นเลยครับไม่คิดว่าจะมีตอนคู่ขนานด้วย

865162

ดีครับ เปลี่ยนแนว แบงค์จะได้รู้ว่าผู้หญิงต้องการอะไร

bondinlove

ชอบเลยครับแหวกแนวดีไม่น่าเบื่อครับสนับสนุน

คนนอก

ส่วนตัวนี่แล้วแต่ไรท์นะ ตอนนี้ ผมนึกว่าแบงค์มันจะหลอนประสบการณ์บิวซะอีก มันเอางี้เลยเหรอ 555

solid17

อย่าให้แบงค์เป็นหญิงอีกเลยกลัวจะกลายเป็นตุ็ดสะก่อน

ปฐพี คิ้วตรง

kul1

งานนี้น้องบิวโดนแบบจัดเต็มกันเลยทีเดียว

gojira

แค่แบงไม่โดนชายอื่นพอรับได้ให้แค่สาวๆเข้าร่างตัวเอง

Boy A Man

น้องบิวชุดหายไปซะแล้ว
ส่วนเรื่อง ฉีกมาแนวนี้บ้างก็ดีนะครับ หลากหลายขึ้น
ขอให้คงธีมสลับร่างไว้เป็นใช้ได้ละครับ
อยากให้แบงค์สลับไปมากับสาวๆ แล้วเล่นเสียวไปเรื่อยๆครับ

amilove2

บิวเสร็จสาแล้ว อย่างนี้น่าจะโดนสาวๆคนอื่นรุมอีก จนไม่กลับร่างเดิมแล้ว

akradet1234

เเบงค์จะติดใจแล้วเปลี่ยนเป็นบิวอีกแน่ๆเลย

gaingane

ขอไม่โอเคละกัน เว้นแต่จะมีพระเอกที่เด็ดกว่ามาน่ะนะ ฮ่าๆๆๆๆ