ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนพิเศษ(น้องบิว)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 10, 2020, 03:11:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าภาค 2 แบงค์กลายเป็นแบบตอนพิเศษตอนนี้ ท่านจะโอเคมั้ย?

โอเค!!
32 (39.5%)
ไม่โอเค!!
13 (16%)
ได้หมดแล้วแต่ไรท์
36 (44.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 15, 2020, 03:13:32 หลังเที่ยง

neoteem01

จรัญ บุญชู

ก็เป็นแนวแปลกๆดีเหมือนกัน...พระเอกอยู่ในร่างผู้หญิง...ดูแล้วไม่ Man...กะเทยก็ไม่ใช่

1145nineza

gfthebc

เสื้อ​ผ้า​น้อง​บิว​ถูก​เอา​ไป​ยัง​งี้​ ต้อง​รอ​อยู่ใน​ห้อง​น้ำนาน​เลย​สิ​ครับ​ กว่า​จะ​ได้​ชุด​ใหม่​ หวัง​ว่า​จะ​ไม่​โดน​ตี​ท้าย​ครัว​นะ​ครับ​

monit1

brockethall

ชอบอ่านพระเอกแบบอยู่ในร่าง ญ ครับสนุกดี เพราะแบบเดิมๆ มันธรรมดาแล้ว

อีกอย่าง อยากให้พระเอกในร่าง ญ ได้ประสบการณ์ใหม่ๆ นอกจากแฟนตัวเอง

pfrankz

เป็นแบบนี้อีกก็ดีนะครับได้อารมณ์ไปอีกแบบ

naluk888

เซ็กที่เปลี่ยนที่เปลี่ยนแนวทางบ้างน่สจะทำให้ชีวิตคู่ดีขึ้น คึกคักลุ้นทุกเวลา

swss2511

kuma_777

ิอ่านแล้วก็เสียวครับ แต่รู้สึกแปลกๆ เป็นเรื่องแนวใหม่ๆที่คนที่เป็นผู้ชายเปลี่ยนมาโดนเอาบ้างอยากรู้ว่าถ้าคนอื่นที่ไม่ใช่สาไปอยุ่ในร่างแบงค์ลีลาจะต่างกันไหม

charles

warboich

ถ้ากับร่างตัวเองมันก็โอเคนะ ไม่ได้วายเท่าไหร่ด้วย

MAC

น้องแบงค์ระวังนะครับอยู่ในร่างสาวๆมากๆพอกลับมาเป็นกระเทยเอะชายจะลำบาดนะ ::Horror:: ::Waiting::

naja313