ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนพิเศษ(น้องบิว)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 10, 2020, 03:11:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าภาค 2 แบงค์กลายเป็นแบบตอนพิเศษตอนนี้ ท่านจะโอเคมั้ย?

โอเค!!
32 (39.5%)
ไม่โอเค!!
13 (16%)
ได้หมดแล้วแต่ไรท์
36 (44.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 15, 2020, 03:13:32 หลังเที่ยง

Chanan Thongkhamphao

ryg123456

wancharleu janpharo

007/7

samagetoii

สนับสนุให้ตามใจไรท์ครับ บางทีอ่านแล้วรู้สึกขัดใจบ้างก็ดีนะครับ มันดูเรียลดี

_Tangkwa_

isocPPP

โดนสองรูเลยนะน้องบิวคนสวย ::JubuJubu::

sex is my life

DrHanaBKK

sammyadong

gunflow

ไม่ค่อยชอบแบงค์แบบนี้แหะ แต่ก็แล้วแต่คนเขียนเลย จัดหนักจัดเตมเลยครับ

jamemy007

Sopun Jeekkee

จักรวาลคู่ขนาน แบบนี้ ชัดเจน สามารถจินตนาการ ทั้ง 2 ฝั่งเลย

Joe Wathorn

yukleg

ให้แบงค์สับร่างกับขวัญมั่งสิครับ รัน สา เหมย สับร่างกันหมดแล้ว เหลือขวัญนี่แหละ ถ้าแบงค์ไปอยู่ในร่างสาวมีอาคม มันจะเสียวแค่ไหนนะ

chanky2007

เสียวจนลืมตัวเลยนะ บิว
ติดใจแน่นอนสินะ นายแบงค์
แล้วที่นี้จะกลับยังไงล่ะ เสื้อผ้าก็ไม่เหลือ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป