ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนพิเศษ(น้องบิว)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 10, 2020, 03:11:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าภาค 2 แบงค์กลายเป็นแบบตอนพิเศษตอนนี้ ท่านจะโอเคมั้ย?

โอเค!!
32 (39.5%)
ไม่โอเค!!
13 (16%)
ได้หมดแล้วแต่ไรท์
36 (44.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 15, 2020, 03:13:32 หลังเที่ยง

momonji

ตอนพิเศษแบบสลับบทสินะ อ่านตอนนี้ก็เพลินดีเหมือนกันครับ กลัวอย่างเดียว เดี๋ยวตาแบงค์จะไปแบบกู่ไม่กลับ  ::Orz::

My__name_is Game

rskiz

แบบไหนก้ได้ ดีหมด ขออย่าให้มีชายอื่นมายุ่งด้วย ไม่ใช่แนว

Thsssss

จะรอดมั้ยนั้นเสื้อผ้าหายวิ่งแก้ผ้ากลับ555

sara01

VP555

DarkXoaH

พอรับได้ครับ เพราะถือว่าเป็นหญิงเพราะอยู่ในร่างหญิง เอะยังไงดีนะ?
แต่อยากเห็น วิว กับ คนอื่นที่ไม่รู้จักบ่างอะ

Nightcooltonight

แบงค์อยู่ในร่างผู้หญิงแล้วตื่นเต้นดี สลับบ่อยๆนะแบ้งค์

CopZoo

อยากเห็นตอนขบแย่เลยว่าถ้าแพลวไม่กลับใจจะเป็นไง

natt4556

ไม่ไหวก็พักเหอะบ้างครับ กลัวจะร่วงก่อน

ipichai

สลับเป็นผู้หญิงเพื่อเปลี่ยนรสชาติเป็นพักๆ ก็ดี แถมผู้หญิงเสร็จได้หลายครั้งด้วย
แต่สุดท้ายขอเป็นคนทำดีกว่า