ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ OVA ตอนพิเศษ : เมียเพื่อนก็เหมือนเมียเรา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 16, 2020, 12:43:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ... ที่สุดพี่ษาก็โดนเพื่อนรักแฟนหักเหลี่ยมโหดจนได้

Nattanan Tst

ทำไมตอนนี้นายริวดูเป็นตัวโกงไปเลยหล่ะ

ตกลงเป็นฝันของเวย หรือเปล่าอ่ะ แต่อยากให้ลองแต่แบบถ้านายริวเป็นตัวร้ายขึ้นมาบ้างอ่ะน่าจะสนุกดี

porchai

ขอบคุณครับ
เมียเพื่อนก็เหมือนเมียเรา
5555พี่ษาจะรอดหรือ
แต่เมียเราก็เหมือนเมียเราเพื่อนห้ามยุ่ง

taton

อ่านไปแล้วให้อารมณ์เหมือนจะเป็นอีกไทม์ไลน์นึงของนายริว(ที่มีแต่ด้านมืดเป็นส่วนใหญ่)

Debaker Singlek

พี่ษาไม่รอดแล้วละ โดนริวเข้าไปคงกลับตัวไม่ได้แล้วละแบบนี้ ต่อไปอาจมีแอบมาจัดกันอีก หริอจะเป็นแบบ3Pไปเลย

MCAD1432

ริวเจ้าโหมดดาร์กซะแล้วจะแต่ษาจะมาเซอร์ไพรส์เจอเซอร์ไพรส์แทนเลย
แล้วฝนอีกคนจะรอดไหมเนี่ย

chaiann1001

ขอจักรวาลคู่ขนานแบบสวิงกิ้งมั่ง สงสารเจ้าเวย์มัน

Sakdiwichai Ontong

ริวหื่นเกินไปป่ะครับ ถ้าแม่หม้ายจะดีกว่าเมียเพื่อนนะครับ