ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Osananajimi no Aitsu ni Ore ga Yokujou Suru Wake Nai โทษทีนะเพื่อน!

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 17, 2020, 06:48:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nomnao

ต้องหายานอนหลับมาวางแน่ และจัด เลย

-------------------------------

คงต้องจัดอีกหลายครั้งแน่

13igboss

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไปพูดแบบนั้น ยานอนหลับต้องมาแล้วละมั่ง

ไมรู้สึกเหมือนสาวจะรู้ตัวหว่า 

siwapeeza

สุดท้ายไม่นางเิกทดไม่ได้ก็พระเอกนี่หล่ะ จัดกันแน่นอนนน

โหวว วางยาเลยหรอนี่ แต่เพื่อนไม่รู้สึกตัวเลยหรอโดนจัดขนาดนี้

nekki

เออ เป็นผมรีบจับกดก่อนรุ่นพี่มาละ อุสาห้องติดกับแบบนั้น ดูแล้ววางยาแน่นอน

เออ จบแบบนี้ใจพระเอกมันได้อะ ปวดตับนิดๆเรื่องนี้

adinan333

ก่อนedit
พระเอกน่าจะวางยาสลบนางเอกแล้วแอบมีไรกันกับนางเอกเพื่อให้สาสมใจตัวเอง และแบล็คเมย์ทีหลัง

หลังedit
เดาถูกเกือบทั้งหใดแหะ พลาดตรงไม่ได้ถ่ายแบล็คเมย์นางเอก

ภูธน วรวิเศษ

พระเอกน่าจะได้ ntr แฟนรุ่นพี่แน่นอน

สุดท้ายกลายเป็นว่าพระเอกทนไม่ไหววางยา เล่นตอนหลับซะงั้น

paperspy

Nic

ไปแบบนี้ยานอนก้ยาเสียสาว
มีตั้งกล้อง ด้วย หน้าตาตอนจบสุด สุด

simongang

คงจะจัดเพื่อนแบบถึงพริกถึงขิง

Edit ไม่นึกว่าจะวางยา แถมเจ้าตัวก้ไม่รู้ตัวอีก ต้องมีครั้งหน้าแน่ๆ

akasaboy

ขอเดาว่าพระเอกต้องเอาอะไรใส่น้ำมาให้กินแล้วนางเอกก็หลับไป ตื่นมาไม่รู่เรื่องอะไรครับ

ผมตอบถูก 555+ เริ่มเดาทางได้ล่ะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

rhung

softjoke

พระเอกแบบ ต้องถึงทีกู
.
ที่แท้ก็สายลักหลับ

tadds

ผมว่าโดนเพื่อนแบล็กเมล์แน่นอน แล้วสุดท้สยก็ติดควยเพือนแทน
edit เดาผิดอะ เล่นวางยาเลยโหดมากครับ