ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Osananajimi no Aitsu ni Ore ga Yokujou Suru Wake Nai โทษทีนะเพื่อน!

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 17, 2020, 06:48:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[S]ha[D]ow◕‿◕

Itou Eight ชื่อนี้การันตีคุณภาพ  ::Evil:: จริงๆก็น่าจะเดาตอนจบทุกงานจากจารย์ท่านนี้ได้แหละจะออกมายังไง แต่ครั้งนี้ขอเดาว่า อาจจะคงได้ร่วมวงเย็ดด้วยแน่ๆ

patrict

แหม มาถึงห่องขนาดนี่ เอายาใส่น้ำส้มชัวร์

นึกว่าใส่ยาปลุก กลายเป็นลักหลับซะได้

SaWaTaRi SAI

ขอน้ำส้มทั้งทีก็ให้น้ำส้มและแถมยาวิเศษให้แน่นอน

inw_aoj_voj

นายไข่ย้อย

คิดว่า ความสัมพันธ์เพื่อนจะต้องเลเวลอัพชัวๆ

ไม่รู้ตัวแบบนี้ไม่สะใจเลย  ::Hunger::
อิอิอิ

Tee001

สงสัยมีวางยากันแน่ ดูพระเอกหน้าขรึมมาก เหมือนวางแผนมาแล้ว

อยากให้มีตอนต่อไปที่นางเอกตื่นขึ้นมาแล้วเต็มใจเอากัน  คงฟินน่าดู

omekung

มีแววว่ารุ่นพี่จะมาชวนไปสวิงแน่ๆเลย
ปล.ห่างหายไปนานคิดถึงท่านฮิปฝุดๆ ::WooWoo::

ผมยังลงงานสม่ำเสมอนะครับ ว่างก็มาเก็บอ่านได้ ::JubuJubu::

Leolaz1141

ตอนแรกจะจัดเลยนี่ทนมาเป็นอาทิตย์นับถือเลย
ว่าแต่แนวนี้จะเรียก ntr ได้มั้ยเนี่ย

กลายเป็นลักหลับ วางยาซะงั้น อนาคตจะมีสวิงมั้ยเนี่ย

arteepr

NTR ต้องมาแล้วแบบนี้ คลิปในมือถือนั่นแหละ

Oceankings1234

ต้องลงไปใส่ยาปลุกในน้ำส้มแน่นอนรับรองเสร็จ

kaitama

โถ่ไอ้ไก่อ่อนหญิงเค้าให้ท่ามาที่ห้องตั้งหลายครังพี่แกก็(ไม่สนใจจริงนางคงไม่มาหาหรอก) ห่วงแต่ชักว่าว เป็นไงล่ะนางเอาผู้มาเย*โชว์เลยเป็นไง  ::Doubt::
................................

ทีนี้ล่ะเย*เป็นสักทีไอ้เด็กน้อย  ::Waiting::

xonly-1013

ผมเดาว่าตอนจบน่าจะเป็น3pครับ  ::Hunger::
แนวนี้อาจคล้ายๆแนวดราม่าแต่ผมว่าไม่นะตับผมเวลแม็ก ::HoHo::

eakpiya001

ขอบคุณสำหรับผลงาน

เม้นท์มักง่ายข้อความห้ามเม้นท์
แบน180วัน

gfthebc

น่า​จะ​ได้​เลื่อน​จาก​เพื่อน​บ้าน​กัน​ตั้งแต่​เด็ก​ๆ​ มา​เป็น​เพื่อน​ทำเด็ก​แล้ว​ละ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ อนาคต​อาจจะ​ไม่​ต้อง​วาง​ยา​แล้ว​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ อาจจะ​กลาย​มา​เป็น​คู่​ซ้อม​ก่อน​จะ​เจอ​แฟน​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​

gufferau0000

คิดว่าพระเอกไม่น่าได้จัดนะครับ เหมือนเป็น เป็นพระเอก ntr น่าจะอดหรือเปล่านะ

ไม่แห้วแหะ แม้จะเป็นลักหลับก็เถอะ ถ้ามีต่อน่าจะหันมาทางพระเอกนะ