ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Osananajimi no Aitsu ni Ore ga Yokujou Suru Wake Nai โทษทีนะเพื่อน!

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 17, 2020, 06:48:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

คงเล่นยานอนหลับ แล้วก็ลักหลับ ... แล้วฝ่ายหญิงก็คงบอกว่าทำไมชักช้าอย่างนี้ รอเสียตั้งนาน  ::HoHo::

ดูท่าทางฝ่ายเพื่อนสาวคงรู้ตัวแหล่ะ แล้วก็คงมาหาเป็นประจำเพื่อหลับรอ

mawinxxx102

dome704

MooOon

ขอบคุณครับเเค่เหงลายเส้นก็รู้เลยคนวาดคนนี้เน้น ntr เเทบทุกเรื่อง
เรื่องนี้ก็......แปลกๆไปอะ ปกติมันต้องกลางๆเรื่องถึงโดน ntr สิ เเต่ทำไมรอบนี้มันโดน
ntr ไวเกินไป หรือคนที่จะ ntr ไม่ใช่รุ่นพี่ เเต่เป็นพระเอก ถ้าเป็นเเบบนั้น เรื่องก็จะ
เเตกต่างจากเรื่องก่อนๆของเเกเลย ผมเดาว่า ไอ้พระเอก น่าจะ ntr นางเอกมาจาก รุ่นพี่ละมั้ง

-----------------------------------------------------------------------

ต้องเเบบนี้่สิ การ ntr ที่เเท้ทรู พระเอกต้อง ntr มา เรื่องนี้ถ้าคิดจะต่อยอดได้สบายเลยนะ

ทำไปเรื่อยๆเเบล็กเมลก็ได้ เเต่ถ้าเปงผม ก็จะเเอบทำไปเรื่อยๆจนนางท้องนั่นเเหละเเล้วโยน

ให้ไอ้รุ่นพี่รับผิดชอบไป 555+ สบายตัว สบายใจ

mawinxxx102

guardianjp01

จากที่ดูแล้ว เพื่อนทนฟังมานาน คราวนี้น่าจะได้ระบายลงที่เพื่อนแล้วแน่ๆ  ::Thankyou::
Edit: รอบหน้ามาเที่ยวบ้านเพื่อนต้องคอแห้งบ่อยๆแน่เลย

evilbenz

โดนวางยาแน่น้องเอ๋ย สงสัยจะได้เลิกกันรุ่นพี่ซะแล้ว

edit : หรือว่านางจะมีใจ รอให้พระเอกเราไปแย่งมาจากรุ้นพี่หว่า

Zoso

จากแรกๆที่ไม่มองเป็นผู้หญิง 
พอเห็นแบบนั้นเข้าก็คง อยากได้บ้างแน่ๆ  รึจะวางยา หรือจะใช้แรงข่มขืน กันนะ

------------
อืมม รึจริงๆ ฝั่งหญิง อยากจะให้เพื่อนสมัยเด็ก หึง เพื่อจะได้หันมามองตัวเองในฐานะผู้หญิง กันนะ

leed555

มาทรงนี้เพื่อนสาวสมัยเด็กไม่น่ารอดมันแน่ๆ​ แต่จะเลิกกะรุ่นพี่มาติดเพื่อนหรือป่าวต่องดูก่อน
สรุปสายแอบเอานี่หว่า555​ ntrรุ่นพี่มัน555

Nuum123

โดนวางยาแน่.

โดนขนาดนี้ตื่นมายังไม่รู้อีก

eeb

ผมเดาว่าเดี๋ยวนางเอก ต้องจับได้ ว่าแอบถ่าย นำไปสู่การมีอะไรด้วย
-----------------
Edit
เหมือนนางเอกจะเริ่มรู้ตัว
ถ้ามีตอนต่อไป
อาจให้นางเอก จงใจโชว์ เพื่อเช็กว่าพระเอกแอบมองอยู่
แล้วนำไปสู่การทำแบบสมยอม!!!

pfrankz

ไปเอาน้ำให้แบบนี้จะวางยาเพื่อนรึเปล่า

ลักหลับเพื่อนจริงๆด้วย
ตอนจบหน้าเขินจริงๆแล้วก็แอบชอบเค้าแต่ไม่กล้าบอกสินั

Party Party

ต้องขอโทษก่อนเลยครับ คือ
"เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ต้องเคยเม้นท์ตอนที่ 1มาก่อน(**ห้ามเม้นท์ย้อน)"

ไอ้ตรงนี้แหละ ตอนที่1 อยู่ตรงไหนครับ ผมหาไม่เจอ ถ้ามีชื่อก็ช่วยบอกทีครับ ผมหาไม่เจอจริงๆ

ช่วงแรก มีเพื่อนบ้านต่างเพศที่สนิทกัน ที่ตลอดเวลาไม่เคยคิดอะไรหรือรู้สึกอะไรกับเธอ  จนมาวันหนึ่งได้มาแอบเห็นเธอคนนั้นมีฉากอย่างว่าอย่างเร้าร้อน จากที่ไม่คิคอะไรก็เริ่มคิดขึ้นมาแล้วทีนี้ แล้วยิ่งมาได้ยินคำพูดแทงใจอีก งานนี้คงไม่วายวางยาแล้วจับกด ::Doubt::

#####฿฿฿฿฿
ช่วงหลัง คือแบบว่า นี้คืออารมณ์หึงใช่มั้ย อารมณ์แบบ กว่าจะรู้ว่ารักก็สายเกินไป อะไรประมาณเนี้ย อยากให้มีตอนต่อไปคงสนุกน่าดูทีเดียวเชียว

สุดท้ายของขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีครับ ขอบคุณครับ

อ่อ ก๊อปข้อความมาผิดน่ะ ขออำภัย
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

ChaX

นางเอกน่าจะชอบพระเอก 
แต่พระเอกทำไม่เป็น หลังๆมาน่าจะได้กัล

Buarie

ยัยนี่มันเห็นแก่ตัวสุด ๆ แอบปีนเข้าบ้านคนอื่นให้เขาไม่มีเวลาส่วนตัว พอตัวเองจะทำธุระ กลับเรียกร้องความเป็นส่วนตัวเฉย

พระเอกก็ใช่เล่น อ่านจบแล้วรู้เลยว่ามันไม่ใช่รักโรแมนติก มันก็แค่ความเงี่ยนเท่านั้นแหละ