ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Osananajimi no Aitsu ni Ore ga Yokujou Suru Wake Nai โทษทีนะเพื่อน!

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 17, 2020, 06:48:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

คิดว่า เสร็จพระเอกแน่ๆ น้ำส้มรสยานอนหลับ แล้วก็กลางวันเพื่อน กลางคืนพี่ จัดไปยาวๆ
.
อ้าวววว จบดื้อๆซะงั้น อย่างนี้แปลว่าอาจจะมีภาค2ต่อ งั้นก็รอดูครับ   ::GiveMe::

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม ท่าจะขนาดนี้ ไปขอร่วมด้วยเลยก้อได้มั้ง ไม่ก้อจัดตอนแฟนมันไม่อยู่เนี้ยแหละ

gojira

เจ็บจึดๆๆเหมือนพระเอกพึ่งรู้ตัวว่ารักหรือแค่เงี่ยนว่าไม่แน่ใจ
ผู้หญิงดูหลับๆตื่นๆไม่แน่ใจว่าแกล้งหลับหรือคิดว่าแค่ฝัน

oilza12120

แอบวางยา แล้วจัดไปเลยเพื่อนอย่ารอช้า ชอบไม่ระวังตัวดีนัก

555555 ตามที่คลาดไว้แล้วหลังจากนั้นมาเมื่อไร หลับทุกรอบไม่ต้องสืบ

ddcc

อื้อหือออ ซ่อนกล้องด้วยเว้ยเฮ้ย เห็นหงิมแบบนี้ (ไม่)เลวนี่นา แต่เอาจริงมันก็ดูเหมือนทอมจริงๆนั่นละ ไม่นึกว่าจะเอารุ่นพี่ดำเข้มแบบนั้นได้555 ปล.ท่านฮิปไม่น่ามีตอนแรกให้เม้นนะ5555
โหวววววว หลับนาน+ลึกไปมั้ยคุณเธอ ไม่น่าเชื่อว่าพระเอกจะรอด แบบนี้พระเอกคงหาเมียไม่ได้แล้วล่ะ

อ่านเม้นท์เสร็จ คิดว่าเราพลาดตรงไหนหรือเปล่า
ปรากฎว่าก๊อปข้อความเตือนมาผิด
  ::Sobad::

joulez

เก็บอารมณ์มาได้นานจัด ยอมใจ เป็นผมนะมีแฟนแล้ว ดูหนังสดมาตลอด,,ผมว่าเทอโดนเอาแน่แต่จะท่าไหนนี่แหละ ปัญหาเลย

โห วางยาเลยใจแม่งได้ กี่ยกนั่น รอบนี้ใส่ถุง รอบหน้ามีสด

Fireworks Art

อืมมมมมม

ถ้าให้เดาก่อน เพื่อนน่าจะใส่ยาในน้ำส้ม  หรือ  ผู้หญิงมาแอบเห็นคลิปในมือถือ
จากนั้นก็มีไรกันน ... หรือเปล่าหว่า   ::Shy::

Edited:  โอ้วว  เดาถูก  ฮ่าๆๆๆๆ   เรื่องเหมือนจะต่อได้อีก  ยังไงซะตามบท ยังไงต้องทำตอนผู้หญิงรู้ตัวครับ   ::Confident::

mspeed

แอบวางยาในน้ำรึเปล่า
สรุปสุดท้ายเป็นแฟนกันแหงเลย
นึกว่าตื่นตอนกำลังทำอยู่เสียอีก​ ตกใจหมด

สวัสดีชาวโลก

วางยาแล้วเอากันเองจากนั้่น ก็ติดใจ ขอเป็นแฟนกันแน่ๆ ::GiveMe::

edit โห เอาแบบไม่รู้เรื่องแล้วก็จบแบบเพื่อนงี้เราะ เศร้าอะ

Nu metal

เห็นบ่อยๆคงอดไม่ไหว ต้องหาทางจัดเพื่อนสาวแน่นอน

bigboy001

::Thinking::  จริงๆ เพื่อนได้เพื่อนเป็นยอดเพื่อนเลยนะ พระเอกน่าจะบอกกับนางเอกไปตรงๆ ว่าฉันเป็นคู่ซ้อมให้เวลาเธอเบื่อๆ จากรุ่นพี่ก็ได้ แล้วถ้าเซ็กส์ของเพื่อนหนุ่มดีกว่า นั่นอาจหมายถึงรุ่นพี่ตกกระป๋องไปเลย จริงๆ เท่าที่ดู รุ่นพี่มันเอาบ่อยๆเพราะมันทน แต่ฝ่ายหญิงอาจจะไมเ่สร็จและเริ่มรำคาญ ดังนั้นพระเอกต้องฝึกฝนและเรียนรู้ว่านางเอกจะชอบมุมไหน จัดท่าไหนให้ถึงใจสุดๆ ดีกว่า เวลานางเอกเสร็จก็ผ่อนตลายหัวโล่งสบายตัว ดีกว่าไปนอนเป็นหุ่นให้รุ่นพี่เอาฟรีๆซะอีกว่าปะละ  ::Thinking::

EDIT สุดท้ายก็แอบวางยาเพื่อนซะง้านเห้อไอ้หนุ่มเอ้ย จริงเอ็งเอาเก่งกว่ารุ่นพี่แน่นอนเชื่อซิวะ

biggiggog

งานนี้สงสัยมันต้องวางยาแน่เลย

เหมือนเพื่อนจะเปิดทางให้อยู่นะ
แต่ไอ้นี่มันบื้อเอง
คงได้แค่นี้แหล่ะ
ขอบคุณครับ

tuizeed32

ทำขนานนันแล้ว วันนี้ต้องได้เยซิคับผม

ว่างยาเพือนตัวเองซะด้วย เย จนถุงหมด

poloxz

treerasitnut