ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chin Tokusyu] Negattari Kanattari คำขอที่เป็นจริง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2020, 12:02:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

ขู่ว่าจะจับส่งตำรวจแต่จับเขามาแก้ผ้าเฉยเลยแฮะ

สมหวังดั่งคำขอแต่ตอนแรกๆไม่เข้าใจว่าใช้เท้าทำไม

Ban-na

CoolNook Thangsakul

ไอหนุ่มเอย สงสัยจะได้พรจากมิโอะสมใจแล้วละ เพราะเอ็งมันหล่อไงละ ถ้าหน้าเหียกละ เรียกตำรวจมากันละ

pom24986

ถ้าขอแล้วได้แบบนี้ผมก็จะไปหาบ้างเด้อ
edit คำขอของนายเป็นจริงแล้ว อดโดนดุ้นไม่ไหว นะคุณมิโกะ

tuix

กล้าขอ คุณมิโกะก็กล้าให้ และอาจจะได้กิน แซนวิซ มิโกะ อีกด้วยครับ

exhausis123

โอ ช่างศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก เขียนปุ๊บเป็นจริงปั๊บ

ว่าแต่คุณมิโกะอีกคน นี่ก็อยากใช่มะเนี่ย มาถึงจับถอดกางเกงลงโทษเลย

nuyzall2

แว่นด่าคนอื่นโรคจิตแต่ดันจะถอดกางเกงก่อนเลย

นึกว่าจะโดน2คนดันโดนแค่คนเดียว

3aiscqvu

Fireworks Art

เรื่องแปลกดี  ขออ่านหน่อยครับผม ::HeyHey::

Edited:  สรุป happy ending ครับ เสียดายไม่ได้จัดการอีกคน ผมว่าน่าสนใจกว่านางเอกอีก 

ขอบคุณครับ  ::Fighto::

siwapeeza

มะนเล่นขอตรงๆแบบนี้เลยหรอนี้ สุดท้ายได้สองหรือเปล่านี่

โห ถ้าได้แบบนี้มาขอทุกวันแน่ๆเลย

gfthebc

ท่าทาง​คำอธิฐานจะ​กลาย​เป็น​ความ​จริง​แล้ว​สินะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ได้​มา​แขวน​คำอธิฐานต่อเนื่อง​ยาว​ๆแน่ๆ​เลย​ครับ​ อาจจะ​เก็บสาว​ๆ​จน​ครบ​ทุกคน​เลย​ก็​เป็นไปได้​ครับ​

niceanglev

มาแนวนี้ต้องแบบว่าคำขอเป็นจริง มีหน้าที่มาทำให้สมหวัง พระเอกมันก็กล้าขอนะ หมกหมุ่นสุดๆ

Edit รอบหน้าขอแบบระบุชื่อด้วยเลย ทีละคนให้หมดวัดเลย

ab123ab123

พระเอกแม่ง.. โครตได้ ตรงสัสๆ 555

5555 ได้ตามที่ขอเลยมืง 555 ด้านได้อาย อดซินะ ถ้าไม่ใช่โดจินนี่มืงงานงอกไปนานละ 5555

hippopov2

ผิดตรงไหนก็แค่ขอพร แต่จะเป็นจริงรึป่าวอันนี้อีกเรื่องสินะ อิอิ  ::HeyHey:: ::HeyHey::

ศาลเจ้าที่นี่ศักดิ์สิทธิ๊จิงๆ ขอไปไม่ทันข้ามวันสมหวังทันตาเห็น 555

bigboy001

::Thinking::  มันต้องมีสาเหตุซิ ไอ้หนุ่มอาจจะต้องทำภาระกิจบางอย่างของพระเจ้าก็เป็นได้นะ สาวๆอย่าเพิ่งใจร้อนด่าว่าเขาเลย ไม่แน่หากลองโดนไอ้หนุ่มจัดหนักแตกในไป 10 รอบ มิโกะทั้งหลาย จะตาสว่างขึ้นก็เป็นได้... ::DookDig::

อ้าวแตกในซะง้านเกิดท้องมาก็ต้องมาทำงานที่วัดเป็นพระไปเลยด้วย ไอ้หนุ่มมรุงเสร็จแน่ๆ โดนสาวๆรุมรีดน้ำหมดทุกวันตายแน่นอน...55+