ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chin Tokusyu] Negattari Kanattari คำขอที่เป็นจริง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2020, 12:02:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

ขอพร แบบ นี้จะได้ควบ 2 เลยมั้ยละเนี้ย ::Hunger:: ::Hunger::

น้านงาย ฝันเปนจิง เลยหุๆ
อิอิอิ

ipor

ก็มิโกะสวยขนาดนั้น ผมจะอดใจไหวไงหล่ะ

สำเร็จตามที่ขอไปแล้วหนึ่ง....เหลืออีกหนึ่งจัดเลยครับรออะไร

Summermay

ยัยแว่นจะสอยคนแรกรึเปล่า ท่าทางจะอยากถูกกระแทก แล้วอีกคนตามมา 3p ไปเลย

kupong

มันก็น่าจะสมหวังนะ แต่กับใครหว่า

ฮาตรงขอพระเจ้าคุ้มครองนี้ละ

kazu36

อ้าวขอแบบนี้ก็ได้ด้วย ทำไมคิดไม่ได้
โอมเพี่ยง คำขอได้รับการตอบสนองแล้ว
คุณได้รับ มิโกะ 1 ea

แอลยู

คุณมิโกะ ดันไปบอกให้ขอให้คำอวยพรมันสมหวังด้วย บร๊ะ

สงสัย มันจะได้สมหวังจริงๆ

seed...

bnk poo

แบบนี้ก็ได้เหรอวะ  ขอได้ไหว้รับ

ขอ 1 ได้ 2 เลยวะ

BobBo

เผื่อคำอธิฐานจะเป็นจริมๆๆๆ

เนื้อเรื่องต่างจากที่คิดไว้เยอะเลยตอนแรกคิดว่าจะเดี่ยวทีบะคนก่อนค่อยคู่แต่ก็สนุกดีครับแต่เนื้อเรื่องน่าจะยาวกว่านี้ก็คงจะดี

Tosapon Sb

faith

คำขอแบบนี้ แล้วได้จริง สุดยอดไปเลย คราวหน้าไปเที่ยวจะลองเขียนแบบนี้มั่ง555

mindza2212

ขอพรซะไม่เกรงใจศาลเจ้าเลยพระเอก

ได้ตามคำขอในเวลาไม่ถึงวันศักดิ์สิทธิ์จริงๆ

jarabaman

พระเอกมึงหมกมุ่นสุดๆไปเลย ขอพรในวัดแบบนี้ได้ด้วยหรอ 55

หลังจากนั้นก็มาขอพรทึกวันเลย